GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิลใหญ่ๆดังๆครองหลายบ้านหยาบ หน้าหนังสือ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
แค่อยากให้เธอรู้  woon_555

ถ้าคนพวกนี้ไม่มี เส้นสาย หวังว่าคงจะโดนเยอะนะครับ มารอดูกันจะโดนลงโทษแค่ไหน(หรือจะไม่โดนเลย)  woon_5555

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

-ZinG-

• **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
แค่อยากให้เธอรู้  woon_555

ถ้าคนพวกนี้ไม่มี เส้นสาย หวังว่าคงจะโดนเยอะนะครับ มารอดูกันจะโดนลงโทษแค่ไหน(หรือจะไม่โดนเลย)  woon_5555
คำว่ากากก็หยาบหนิ เคยเห็นมีคนโดนแบนที่นรก
แถมกากยังหมายความเดียวกันกับสวะด้วยนะ  g#021

Slipknot

Hot_Get - Po_z.

แล้วจะอ้าง อิงทำไม ไห้  มันยาว  โพส เฉยๆไม่ได้หรอ

TG.

• **
โลกจะน่าอยู่ขึ้นถ้าหากตีกันเฉยๆแล้วไม่มีการด่า  woon_5555

__AoM__

• Newbie
  • *
แหม พอคุยกับคนหมู่มากแล้วตอแหลให้ตัวเองดูดีจังเลย  woon_555 woon_555 woon_555

TG.

• **

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
ง้องแง้ง  g#019
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

อาริงกิ๊งกิ๊ง

• **
ขอออกตัวไว้ก่อนเลย ว่าเราเป้นคนกิลนี้ ซึ่งเห็นภาพแล้วผิดก็ว่าไปตามผิด

แต่การที่เจ้าของกระทู้ใช้คำพูดประโยคที่ว่า "ถ้าคนพวกนี้ไม่มี เส้นสาย หวังว่าคงจะโดนเยอะนะครับ มารอดูกันจะโดนลงโทษแค่ไหน(หรือจะไม่โดนเลย) "
มันเป็นการพูดที่ดูเหมือนจะเป็นการใส่ร้านป้ายสีให้ดูว่ากิลนี้ีเส้นสาย โดยที่ไม่มีหลักฐาน พูดลอยๆ ปากเปล่าโดยไม่รับผิดชอบคำที่พูด ซึ่งทำให้กิลนี้เสียชื่อเสียง เจ้าของกระทู้ก็ควรจะขอโทษที่กล่าวหาแบบนี้