GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สอบถามเรื่องการโกง หลอกลวงขายของเงินนอกเป็นเงินจริง แล้วหนีคับ3รายสูญเงินกว่า10000 บาท

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
woon_555 เอ้า สมาชิก เทอทีน ผู้ยิ่งใหญ่ ลดตัวมาทำเรื่องแบบนี้แล้วหรอเนี่ย ยังเห็นอยู่เลยไม่ถึงอาทิตย์หรอก..

อย่าเหมารวม+ใช้คำว่าลดตัวสิคับให้เกียรติเขาบ้าง

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
woon_555 เอ้า สมาชิก เทอทีน ผู้ยิ่งใหญ่ ลดตัวมาทำเรื่องแบบนี้แล้วหรอเนี่ย ยังเห็นอยู่เลยไม่ถึงอาทิตย์หรอก..

อย่าเหมารวม+ใช้คำว่าลดตัวสิคับให้เกียรติเขาบ้าง
ที่เค้าทำแบบนี้ ยังสมควรให้เกียรติอีกหรอครับ โกงคนอื่น ต้องให้เกียรติคนโกง อ่อๆ เพิ่งเข้าใจนะเนี้ย

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???

ที่เค้าทำแบบนี้ ยังสมควรให้เกียรติอีกหรอครับ โกงคนอื่น ต้องให้เกียรติคนโกง อ่อๆ เพิ่งเข้าใจนะเนี้ย
ให้เกียรติึคนอื่นๆของกิลเทอทีนหน่ะครับ  g#015

ป๊กโกะ

• Newbie
  • *
  • PIM:)
แค่นี่ก้แจ้งความได้ละ หลักฐานวันเวลาก็มี คงไม่ยาก เราว่าไปแจ้งความเถอะ เพราะมันเป็นเรื่องนอกเกมเเล้ว

sasit8986

• Newbie
  • *
ผมซึ่งอยู่ที่กิล13ผมก็ไม่รู้เรื่องนี้เลยนะครับแต่หัดให้เกียรติคนอื่นๆในกิลด้วยนะครับ

vegiez

• บุคคลทั่วไป
รบกวนท่านผู้เล่นส่งหลักฐานทั้งหมดมาที่ ส่วนของแจ้งปัญหาเพื่อ หาสาเหต ต่อไปครับ