GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผู้เล่นท่านนี้มีส่วนรู้เห็นในการทำผิด พรบ.คอมพิวเตอร์ มาตรา 14 ข้อที่ 1

FoMe-

• Jr. Member
  • **
  • FoMe- Sv.Pk←
ทำเป็น มีหลักการอ้างมาตรานั้น มาตรานี้ ถามจริงรู้หรอว่ามันเป็นใครแล้วจะไปหาตัวได้ยังไง? ถ้าโง่ขนาดโดนเว็ปกากๆ แบบนี้หลอก ก็ปล่อยๆไปเหอะ
นายโง่จัง หาตัวมันยากตรงไหน  woon_huh
ไหนคุณหา ตัวมันให้ผมดูหน่อยสิ
ก็หาจาก IP ไงครับ โง๊โง่  g#004 g#004
แล้วถ้ามันเล่นร้านเกม? หรือ ไม่ก็ไปเล่นบ้านเพื่อนหล่ะ ? g#034
เด็กนsก!

เกรียนบอด

• Newbie
  • *
ทำเป็น มีหลักการอ้างมาตรานั้น มาตรานี้ ถามจริงรู้หรอว่ามันเป็นใครแล้วจะไปหาตัวได้ยังไง? ถ้าโง่ขนาดโดนเว็ปกากๆ แบบนี้หลอก ก็ปล่อยๆไปเหอะ
นายโง่จัง หาตัวมันยากตรงไหน  woon_huh
ก็หาจาก IP ไงครับ โง๊โง่  g#004 g#004
แล้วถ้ามันเล่นร้านเกม? หรือ ไม่ก็ไปเล่นบ้านเพื่อนหล่ะ ? g#034
ถ้าแบบนั้นก้โชคดีของมัน และโชคร้ายของคนอื่น  #038

Slipknot

• Full Member
ถ้าแบบนั้นก้โชคดีของมัน และโชคร้ายของคนอื่น  #038

ท้าเล่น ร้าน เกม มี2 กรนี บ้านอยู่แถวนั้น  หาตัวไม่ยาก  (ถามคนในร้านก็ได้เพื่อนมันต้องมีอยุ่แล้วร้านเกม)   2  จะมี ร้านเกมสักกี่ร้านที่ มีเกมอสุรา  แล้วจะมีสักกี่คนที่เล่นอสุรา  ก็รุ้ๆอยุ่ ว่าต้องไช้เวลามา ในการเวล การหาของ ขายของ  ... 

ท้าเล่นบ้านเพื่อน  ง่ายมากเลยครับ ถามเพื่อนมันเลย  ใครเล่น เกมนี้ ในเครื่องคุุณ ไห้พาไปหา  คนนั้น จบ ...

ชิกกี้

• Full Member
ในส่วนนี้ทางทีมงานได้แจ้งข้อมูลดังกล่าวไปทางเจ้าของเว็ปไซต์เรียบร้อยแล้วครับ ทางทีมงานต้องขอบคุณผู้เล่นทุกคนที่แจ้งเบาะแสมาให้กับทีมงานครับ

ขอบคุณครับ