GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแนวทางการเล่นเซน(ทหารหน่อยคะ)ขอคนรู้มาตอบ!!!

พูดอะไรกัน งง?

• Newbie
  • *
 g#046  g#046 อยากจะทราบว่า! ถ้าเล่นเซนจุติ6 ถ้าจะให้หลบหลีกประมาณว่า แอสตีวืด เทรตีวืด เซนก็ตีวืด อยากรู้ว่าต้องใช้สีชุดอะไร ลงสเตตัสยังไง ไส่ของต้องออฟหลบทั้งตัวไหม ถึงจะหลบได้ เพราะไปเจอมาคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ  g#033 woon_huh

-.Fo.-

• Newbie
  • *
ถ้าอยากหลบเยอะก็ เกราะเบาเซนแรร์95 เพิ่มหลบตั้ง300 แล้วเท้าผ้าโบราณ

-.Fo.-

• Newbie
  • *
แนะนำเอาวายแกร่งดีก่า สายหลบโดนโปะงตายง่ายเพราะเกราะเซนแรร์95โดนตีกายภาพแรงขึ้น130กว่าๆๆ

พูดอะไรกัน งง?

• Newbie
  • *
 woon_no  ไม่ได้มาผิดบอร์ดคะ เรารู้สึกว่าบอร์ดทำผิดนี้มีคนมาดูเยอะกว่า เลยมาโพส woon_5555

อ้าวเลิกเอารูปคนอื่นมาใช้ยังครับ แหม่่ บลอคเฟสผมเลยนะครัสสสส

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • Full Member
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า

Unlimited

• Newbie
  • *
คนนี้ที่ดังๆ นี่หว่า  woon_5555

ตั้งผิดกระทู้โดยตั้งใจอย่างนี้ ระวังโดนแบนไอดีบอร์ดนะจ๊ะ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
อ้าวเลิกเอารูปคนอื่นมาใช้ยังครับ แหม่่ บลอคเฟสผมเลยนะครัสสสส
เราก้โดนนะครัททท เเหม่

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
กติกาการแจ้ง
การแจ้ง : ใช้รูปถ่ายในเกมอสุราเท่านั้น รูปภาพต้องไม่มีการตกแต่ง ต้องแจ้งเรื่องภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาของรูปที่ถ่าย และอัพโหลดรูปภาพที่ up.gameindy.com เท่านั้น แจ้งเรื่องได้ที่ บอร์ดแจ้งเบาะแสผู้กระทำความผิด เท่านั้น
ขออนุญาตล็อกกระทู้นะครับ