GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• Full Member
  • `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥

- FOXCATCHE'R

• Jr. Member
  • **
ไม่เห็นมีคำหยาบ ถ้าหยาบน่าจะเป็น กู มึงไรงี้ปะครับ แบบว่าเอิ่มเป็นคนไทยหรือปล่าว นี่หลีกเลียงคำด่า ยังเข้าใจเป็นแบบนั้น แสดงว่าตัวเองไม่ได้เรียน ภาษาไทย บ้านเกิดอะครับ-0- โว้ๆ ทีตัวเองพิมพ์มาบ้าง เค้าไม่เห็นเอามาลงเลย ไรอะไรอะ ???????

Sinnamoro.♥

• Newbie
  • *
ขอบคุณนะคะที่ช่วยเอามาลง จะได้เตือนสติคนที่ลงด้วยว่าคุณก็พูดเหมือนกัน พูดหนักกว่าดิฉันเสียอีกนะคะ หุหุ แล้วคราวหน้าคราวหลังอย่าลืมเซฟภาพคำหยาบๆของกิลคุณมาลงด้วยนะ ^^~ woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

`5678

• ไม่อยู้24ชม.
  • **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
เออใช่ๆ จกขท เคยหยาบทำมไม่เอารูปตัวเองลงมั่ง
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

FFiM

ไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ พูดตามที่เห็น

มันไม่มีใครเอารูปที่ตัวเองทำผิดมาลงหรอกครับ จะแจ้งตัวเองให้โดนใบ้ทำไม
แร้วก้ในรูปก้มีคำหยาบนะครับ g#017

`5678

• **
  • ผมว่าง เดะเเทง ไส้ ทะ ลุ โลก
ไอผมคน นึงนะที่ยอมรับผิด ว่าผมหยาบทุกวันในเกม ผมยอมรับ เเล้วจขกท ละยอมรับไหม???
ผู้นำไม่ไช่คนผู้ที่จะนำคนอื่น เเต่เป็นคนที่ผู้อื่นอยากเดินตาม

(◕〝◕)•.★.MISERY.★.•

• **
เพื่อนเยอะเข้าข้างกันดีนะ g#006 g#006

ว่าหนูหยาบก็เอาหลักฐานมาลงสิคะ  g#006

`5678

• **
ก็หาตัวไม่เจอนิค่ะ เเน่จริงมาหยาบใกล้ๆหนูสิค่ะ จะลงให้ดูค่ะ g#006

เอาไงคิดคะว่าเก๊าหยาบ เก๊าไม่เคยคุยกะคนหน้าแปลก เอ้ยแปลกหน้าเบย
อย่ากล่าวหาไม่มีหลักฐานนะคะ รูปบนสุดก็ซิบให้เห็นชัดเจนว่า คนของคุณ ซิบมาหาเรื่องก่อน >3<
ปกติตีกะใครก็ไม่เคยไปปากปีจอใส่ใครหรอกคะ นอกจากเขาว่ามาเราก็จะว่ากลับ (แต่ไม่หยาบนะคะ แค่ป้องกันตัว)
แต่ถ้ามีหลักฐานก็เอามาเลยนะคะ ไม่ท้วงสักคำ อุๆ

อ้อ ไม่ต้องออกหน้าช่วยกันพันกันขนาดนั้นค่ะ ถ้าไงไปถามเกมรองกิลคุณนะคะ เป็นเพื่อนกัน ในลิสเพื่อนยังไม่เคยหยาบสักคำ
รีเทินก็เคยเข้ามาละ และออกมาอยู่กิลส่วนตัว ไม่เคยหาเรื่องใครคะ ถ้าเค้าไม่สร้างความเดือดร้อนให้ !
 woon_love

เฟี้ยวฟ้าวミ★

• ★....◕‿◕。
  • ❥ไม่เอานิวบี้ดิสิจร้า
เอ๊าคำว่ามิงไม่หยาบตรงไหนหรอก็เห็นชัดๆว่าหยาบ
จะมาโวยวายทำไมร้อนตัวรึไง
ถ้า จขกท หยาบไหนละหลักฐาน
พิมมาซะดิบดีแต่ละคน เห้อๆ
รักอิ๋วจุบๆ-..-
มึงมันกระจอก

เอ๊าคำว่ามิงไม่หยาบตรงไหนหรอก็เห็นชัดๆว่าหยาบ
จะมาโวยวายทำไมร้อนตัวรึไง
ถ้า จขกท หยาบไหนละหลักฐาน
พิมมาซะดิบดีแต่ละคน เห้อๆ
รักอิ๋วจุบๆ-..-

อร๊าย  woon_love

rockkey19

ไม่เห็นมีคำหยาบ ถ้าหยาบน่าจะเป็น กู มึงไรงี้ปะครับ แบบว่าเอิ่มเป็นคนไทยหรือปล่าว นี่หลีกเลียงคำด่า ยังเข้าใจเป็นแบบนั้น แสดงว่าตัวเองไม่ได้เรียน ภาษาไทย บ้านเกิดอะครับ-0- โว้ๆ ทีตัวเองพิมพ์มาบ้าง เค้าไม่เห็นเอามาลงเลย ไรอะไรอะ ???????

อี่โง่ ไม่เห็นคำว่า มิงกับกุหรา ตาบอดรึไงวะ มิง=มึง กุ=กู เพราะว่า มึง=[ท่านที่เคารพ] กู=[ข้าน้อย]อย่ามาทำหน้าโง่หน่อยเลย ผมก็เคยพิมพ์ดูแล้ว หน้าด้านขึ้นสะเนียด ในกระทู้ที่เราเห็น จขกท ไม่หยาบ งั้นเราจะเชื่อรูปอ่ะ ไม่เหมือนคนไม่มีรูป จะดูอะไรให้ชัดๆหน่อย

(◕〝◕)•.★.MISERY.★.•

• **

อี่โง่ ไม่เห็นคำว่า มิงกับกุหรา ตาบอดรึไงวะ มิง=มึง กุ=กู เพราะว่า มึง=[ท่านที่เคารพ] กู=[ข้าน้อย]อย่ามาทำหน้าโง่หน่อยเลย ผมก็เคยพิมพ์ดูแล้ว หน้าด้านขึ้นสะเนียด ในกระทู้ที่เราเห็น จขกท ไม่หยาบ งั้นเราจะเชื่อรูปอ่ะ ไม่เหมือนคนไม่มีรูป จะดูอะไรให้ชัดๆหน่อย
woon_5555

rockkey19

เรปบนมีไรหรอครับ ไม่กล้าก้อป รก  woon_555 ตัวใหญ่ไป