GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โกงกันจัง

DevilDream

• Jr. Member
  • **
ลายเซ็นขนาดใหญ่เกินไป

lovely2142

• Newbie
  • *
แจทองอาจจะขายหมดเเล้วก็ได้

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **

ราคาเหมือนกันเกิน  g#015
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

tongzzz

• Newbie
  • *
คนเดียวกันกับที่ขายป่าวเข้าข้างกันจิงคนทําผิดเนียย g#018
+.+

ตากลมสตายD

• `ไม่ได้เป็นโอตาคุ แค่นอนเพ้อสาว2D .
  • **
คนเดียวกันกับที่ขายป่าวเข้าข้างกันจิงคนทําผิดเนียย g#018
woon_sunny
▼ .นอนตากลมสบายๆ เสพอนิเมะสไตล์คนรักสาว 2D

lovely2142

• Newbie
  • *
พอดีว่ากิลเดียวกัลเลยช่วยกัล woon_yes
ไครๆก็ต้องเคยทำผิดพลาด woon_555

PEET

• Full Member
วินโดเนี้ยชั้น สวรรค์หรอ ไมเเพงจัง  woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1

•ซาตานตัวน้อย•

• Newbie
  • *
นั่น ดิ ทามไม ไม่โดนคุกอะ ทีเรื่องอื่น ไม่ใช่เรื่องงี้  g#046 ไวมาก  g#035 ลงโทดเลย เด่ว คนอื่น ปะท้วง เหมือ บร์อดอื่น จายาวกันอีกนะค๊าป  g#001

lovely2142

• Newbie
  • *
คนที่ซื้อมากกว่านะที่ไม่ระวัง  woon_yes
ราคามันก็เขียนไว้อยู่เเล้ว woon_sunny
แถมแจทองอาจจะขายหมดเเล้วก็ได้นะ woon_huh

sulza2

• Newbie
  • *
ชื่อร้านกะเค้าเขียนยุไกล้หมดเเล้ว woon_huh อาจหมดไปแล้วก็ได้
หลักฐานไม่เพียงพอเเบบนี้จะเอาผิดเค้าได้รึ g#046
มันไม่ถูกต้อง woon_sunny
ราคาของหินซาก็ประมาณนั้นเหมือนกัล
จึงไม่เห็นว่าจะผิดอะไร g#003

IiI...HUNTER...IiI

• Newbie
  • *
นั่น ดิ ทามไม ไม่โดนคุกอะ ทีเรื่องอื่น ไม่ใช่เรื่องงี้  g#046 ไวมาก  g#035 ลงโทดเลย เด่ว คนอื่น ปะท้วง เหมือ บร์อดอื่น จายาวกันอีกนะค๊าป  g#001
g#046 เค้าตรวจสอบดีอย่างเป็นธรรมยุเเล้ว
ราคาของก็ประมาณนี้  มันไม่เห็นจะผิดตรงไหน woon_yes

fairaytail

• Newbie
  • *
บอร์ดนี้ ตั้งเเต่วันที่25เเล้วนะครับ woon_huh
จะมาทำเรื่องให้มันใหญ่โตทำไม woon_love

•ซาตานตัวน้อย•

• Newbie
  • *
บอร์ดนี้ ตั้งเเต่วันที่25เเล้วนะครับ
จะมาทำเรื่องให้มันใหญ่โตทำไม

บร์อดผม ตั้งแต่ 20กว่าๆ ยังเพิ่งมาโดน  woon_angry
แล้ว ทีนี้จาเอาไงละ คับ ใบวินโด ใบละ 118 K เท่า ราคากรุญแจเลยน้อ  g#016

คนอื่น

เค้า โดน กันหมด คนนี้ไม่โดน ก้อต้องมีปะท้วงกันบ้างนะ ผมคิดว่า  g#004  #038

fairaytail

• Newbie
  • *
บอร์ดนี้ ตั้งเเต่วันที่25เเล้วนะครับ

บร์อดผม ตั้งแต่ 20กว่าๆ ยังเพิ่งมาโดน  woon_angry
แล้ว ทีนี้จาเอาไงละ คับ ใบวินโด ใบละ 118 K เท่า ราคากรุญแจเลยน้อ  g#016

คนอื่น

เค้า โดน กันหมด คนนี้ไม่โดน ก้อต้องมีปะท้วงกันบ้างนะ ผมคิดว่า  g#004  #038
บอร์ดคุณโดนอะไรผมไม่รู้หรอกนะ woon_huh
แต่บอร์ดคุณอะเกิดกับเหตุการแบบนี้หรือไม่ละ เพราะนี่ ร้านก็เขียนอยู่แล้วแจทองจะหมดเเล้วจ้า
แถมราคาของหินซาดิษ ก็ราคาประมาณนี้  เป็นไปได้ที่เขาอาจจะขายของ2ชิ้น ราคาเดียวกัล woon_sunny
หรือไม่ก็คุณช่วยลงหลักฐานบอร์ดของคุณไห้ดูหน่อยสิครับ woon_5555
<กิลเดียวกัลกับผู้อริสุดท่านนี้ g#004>

vongola01

• Newbie
  • *

คนอื่น

บอร์ดคุณโดนอะไรผมไม่รู้หรอกนะ woon_huh
แต่บอร์ดคุณอะเกิดกับเหตุการแบบนี้หรือไม่ละ เพราะนี่ ร้านก็เขียนอยู่แล้วแจทองจะหมดเเล้วจ้า
แถมราคาของหินซาดิษ ก็ราคาประมาณนี้  เป็นไปได้ที่เขาอาจจะขายของ2ชิ้น ราคาเดียวกัล woon_sunny
หรือไม่ก็คุณช่วยลงหลักฐานบอร์ดของคุณไห้ดูหน่อยสิครับ woon_5555
<กิลเดียวกัลกับผู้อริสุดท่านนี้ g#004>
งงอะ g#012    ผู้บริสุดท่านนี้ป่าว woon_love
แต่ผมเห็นด้วยนะอิอิ woon_555