GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนแฮคของแต่จีทำไรไม่ได้เลย

ป๊กโกะ

• Newbie
  • *
  • PIM:)
วันที่ 1 ธค 55 เวลา 11 โมง โดนแฮคของไปทั้งที่เวลานั้นยังเข้าได้อยู่ สักพักก็มีคนล็อคอินทับ พอเราเข้ากลับก็ยังไม่เกิดอะไรขึ้น แต่ทีนี้มันเข้ามาอีกและมันเปลี่ยนพาสด้วย เราเคยรีบไปเปลี่ยนพาสใหม่ พอมาออนอีกที ของก็หายหมด ไม่เหลืออะไรเลย หมายความว่าไงอะ คือไอดีก็ไม่เคยให้ใครอะ แค่มาโดนแฮค ไหนบอกไม่มีโปรไง ละนี้คืออะไร ไม่เคยให้ใครเลยแต่กลับโดนแฮคไอดี เฟสก็ใช้คนละอันกับที่สมัคร จีบอกปิดแฮคตั้งแต่วันนี้เป็นต้นไป ละพวกนั้นจะไม่แฮคกันมันเลยเหรอ เกมก็เล่นมาตั้งนาน เงินก็เติม ทำไรไม่ได้เลย? จีบอกทำได้แค่เชคว่าเดลใครไป แต่เอาของคืนให้ไม่ได้เราต้องไปขอของคืนเอง เหอะมันจะให้เหรอ? พอถามจีทำไรไม่ได้เลยเหรอ จีก็บอกเราปิดเเจ้งแฮคไปแล้วๆๆ ละจะมีจีไว้ทำไม?? มีไว้บริการ ตอบมาได้มีไว้บริการแต่ไม่ช่วยก็ไม่ไหวนะ ปรับเกมเน่าแค่ไหนพอรับได้ แต่ปิดแจ้งแฮคนี้รับไม่ได้จริงๆอะ เกมนี้ ลองคิดพิจารณาดูนะคะจีเอ็มเกมอสุรา!

The.

• The
  • Full Member
พอจะมีรายละเอียดมากกว่านี้ไหมครับเช่นรูป หรือว่าคุณเคยไปบอกรหัสใครไว้แล้วจำไม่ได้หรือเปล่าหล่ะ มีอยู่3ประการแหละครับ
1.คุณโกหก(อันนี้ผมว่ายากสุดเลย)
2.คุณบอกรหัสใครแล้วลืมไว้หรือเปล่า
3.คุณเคยไปสมัครเกมส์อื่นแล้วให้รหัสหรือขายไปแล้วอีเมลมันอันเดียวกันหรือเปล่า
ผิดพลาดครงไหนขออภับด้วยครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

ป๊กโกะ

• Newbie
  • *
รหัสและไอดีนี้ไม่เคยให้ใครเลย!!! มีแต่เดาของก่อนโดนแฮค1วัน แต่ งง ไม่เข้าใจอะไม่เคยให้ใครแต่ทำไมโดนมันโปรหรือป่าวอยากได้ของคืน

ป๊กโกะ

• Newbie
  • *
รหัสและไอดีนี้ไม่เคยให้ใครเลย!!! มีแต่เดาของก่อนโดนแฮค1วัน แต่ งง ไม่เข้าใจอะไม่เคยให้ใครแต่ทำไมโดนมันโปรหรือป่าวอยากได้ของคืน

เดล* ขายของปกติ อะ

ExCuseMe

เคยเล่นที่ร้านเกมปะละ

ไม่เเน่อาจจะเจอ ลอคคีบอด นะ

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
พอจะมีรายละเอียดมากกว่านี้ไหมครับเช่นรูป หรือว่าคุณเคยไปบอกรหัสใครไว้แล้วจำไม่ได้หรือเปล่าหล่ะ มีอยู่3ประการแหละครับ
1.คุณโกหก(อันนี้ผมว่ายากสุดเลย)
2.คุณบอกรหัสใครแล้วลืมไว้หรือเปล่า
3.คุณเคยไปสมัครเกมส์อื่นแล้วให้รหัสหรือขายไปแล้วอีเมลมันอันเดียวกันหรือเปล่า
ผิดพลาดครงไหนขออภับด้วยครับ  woon_yes woon_yes woon_yes

มีอยู่อันนึงคับแฮกระหัสได้ง่ายมากเล่นเกมส์ร้านเน็ตระวังกันด้วยเน้อ

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
โดนกันเยอะแยะคับ ให้มันแฮคไปคับจีเอมทำไรไมไ่ด้แต่โดนกันเยอะๆคนที่ซวยสุดก้อคือจีเอม ทำได้แต่ไม่ทำช่วยได้แต่ไม่ช่วย

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
ขนาดรู้ตัวคนแฮค ยังทำอะไรไม่ได้เลย ปล่อยคน(รึป่าว?)แฮคลอยหน้าลอยตาต่อไป   woon_5555

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ

The.

• The
ไม่ใช่โปร1000% เทออาจจะตั้งรหัสเฟชบุค อันเดียวกับเกมส์เปล่า

The.

• The

มีอยู่อันนึงคับแฮกระหัสได้ง่ายมากเล่นเกมส์ร้านเน็ตระวังกันด้วยเน้อ
นั่นสินะ บางทีอาจลอคคีไว้ก็ได้ไอพวกนี้อ่ะ

NewzaPK

• Jr. Member
  • **
  • พูดมากเลอะเทอะ อย่ามาเยอะ อย่ามาเยอะ

~♦—Double A—♦~

• Newbie
  • *
อาจจะเป็นอย่างนั้นก็ได้แต่ที่ผมคิดคือ
 1.ทำไมไม่กดลืมรหัส
    - ถ้าลืมทำไมไม่จำรหัสบัตรประชาชน + อีเมลล์
    - ถ้าสุ่มมา แล้วสุ่มมาทำไมของตัวเองก็มี
    - อีเมลล์และรหัสบัตรประชาชน เกมส์ีนี้ใช้ซ้ำได้

2.รู้ได้ยังไงว่าโดนแฮคตัวเองเปลี่ยนรหัสแล้วลืมหรือเปล่า

3.ถ้าโดนแฮคแล้วทำไมต้องมาบอกคนอื่นโดยไม่มีหลักฐาน
    ถึงจะบอกไปก็ไม่มีคัยทำอะไรได้หรอก

4.ถ้าจะบอกว่าโดนแฮคแล้วบอกได้หรือเปล่าว่าใครเป็นคนแฮค

5.ทำใจซะเถอะ นะ  woon_5555
ผิดตลอด แหละเรา ~~~~
T T —๏๏๎๏๏›๏๏- ชอบกินลูกชิ้นปิ้ง woon_5555