GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ควายเล่นคอม

tone1

• Newbie
  • *

tone1

• Newbie
  • *

nutlovely

• Jr. Member
  • **
  • บุรุษผู้ยึดมั่นในความเกรียน
ดีครับ เอาลงอีก ผมชอบ
พอดีกะลังอารมณ์ไม่ดี อยู่ๆ  ไม่รู้จักมาให้รับกิวน่ะครับ
รำคาญ

nutlovely

• **
5 555 หัวกิวเทพมอโหด ไอนิววว ' woon_5555

ผมลูกผู้ชาย กล้าทำก้อกล้ารับ กลัวไร แค่ด่าคน เรื่องธรรมดา  แต่นี่เล่นปั๊มตัว newbie กลัวรู้เหรอครับว่าใคร ???
กระเทยรึเปล่าหว่า ????

nutlovely

• **

ผมด่าเป็น 20 บรรทัด น่าจะเอามาลงให้หมดนะครับ สงสัยจะไม่รู้กระทั่งวิธีว่า จะทำยังไงให้บรรทัดสนทนามันขึ้นเต็ม
เอาเป็นว่า ผมแค่ไม่ชอบ ที่อยู่ๆ จะมาเข้ากิวผม โดยที่ไม่รู้จักกัน อยู่ๆ เดินมา กิวมาที  เล่นเกมหรือทำอะไร ใช้สมองหน่อยก้อดีนะครับ

HaNaMI

• Newbie
  • *

oh_RaymonDD

• Full Member

ผมด่าเป็น 20 บรรทัด น่าจะเอามาลงให้หมดนะครับ สงสัยจะไม่รู้กระทั่งวิธีว่า จะทำยังไงให้บรรทัดสนทนามันขึ้นเต็ม
เอาเป็นว่า ผมแค่ไม่ชอบ ที่อยู่ๆ จะมาเข้ากิวผม โดยที่ไม่รู้จักกัน อยู่ๆ เดินมา กิวมาที  เล่นเกมหรือทำอะไร ใช้สมองหน่อยก้อดีนะครับ

ไช่แล้วนะครับบบ  woon_555 woon_555 woon_555

z__PaNDa-DudfuN__z

• Newbie
  • *
จะเข้ากิล ทั้งที่ เตรียมตัวมาดีกว่านี้หน่อยก็ดีนะคับ ไม่ใช่จะมาเข้าสุ่ม4สุ่ม5 อ๊าาาา คิดได้ไงอะ ถามหน่อย เเหมไอพวก คว ยยย ยย ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

~“SLUR Pee”~

• Newbie
  • *
  • "Slurpee<-- ใคร ๆ ก็ดื่มได้

ไอ่ห่าาา เค้าไม่รับเข้ากิลแล้วโวยเอามาลงบอด พ่อง ! .i. ควยเอ๊ยยยยย

SlurPee อย่าบอกน่ะ ว่าคุณ ไม่เคยดื่ม

fruckza120

• Newbie
  • *
ไม่รู็จักเค้าแล้วมาขอเข้า  น่าจะเจอไล่กดมากกว่านะ

Qu€€n™'ℕ

• Newbie
  • *
  • ไอ้ย๊ะ!! :O

untitled

• Sr. Member
ไม่บอกเขาไปดีๆละครับหรือบอกไปแล้ว

Aump

• Newbie
  • *
  • เเจ่ม
เจ้าของกระทู้ควายเรีกพ่อเลยอ่าค่ะ woon_5555 woon_5555 woon_5555