GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดูคนทะเลาะกัน

เราปามนะ

• Jr. Member
  • **
ก็อยากรุ้เหมือนกันว่า ถ้าเจอ PK ใครจะไล่ฆ่าใคร รุ้สึกว่าโดนผมยิงตายบ่อยมาก  g#004
มันก้พูดได้นะคำว่า "โดนผมยิงตายบ่อยมาก" เผลอๆ ตัวละคร อาจจะไม่มีจิงๆก็ได้ หรือ อาจจะเอาตัวคนอื่นมาอ้างก็ได้ 

เพราะไม่กล้าเปิดเผยตัวเอง

ในเฟสยังไม่กล้าโผลหัวมาโชว์หนังหน้าเลย 

จะเอาใครมาอ้างเหรอ DomeDome เหรอ  QiiQ เหรอ  หรือใครดีละเทพๆ เซิฟ PK ที่จะเอาชื่อเขามาอ้าง ว่ายิงเรา 2 คนตายบ่อย

ส่วน pk คุณอยากลองกับเค้า เค้าเรียกคุณไปแล้วคุณไปป่าว ? แล้วก็จำเป็นหรอที่จะต้องเปิดเผยตัวเองในเฟส แล้วทำไมเค้าจะต้องเอาตัวคนอื่นมาอ้าง คนอะไรไมู่รู้ ด่าคนอื่นเสือก แต่ชอบเอาเรื่องตัวเองลงเฟสให้เค้าเสือกกันได้ตลอด  g#014

ชั่งสิครับถ้ามันหนักมากๆเดะให้เพื่อนจัดการเพราะพ่อเพื่อนเป็นโปรแกรมเมอร์แฮคได้ไม่ต้องห่วง

ปากดีจังสัดว่ากรุเอาชื่อคนอื่นมาอ้าง เพื่อนกากๆของมึงกรุไม่อ้างหรอกสัสไอควาย กรุท้ามิงพิพบกี่รอบเลย เคยลงไหมไอสัด แล้วมาเห่า ควย

คุณท้าผมแล้วผมไม่ลงไปมันสิทธืของใครถ้าไม่รู้เรียนมาใหม่นะสังคมอะหรือพ่อแม่เลี้ยงดูไม่เป็นคุณร้ายมาผมร้ายกลับนะ
ปิดปรับปรุง

Fujin

• **
  • It's Freedom
โปรแกรมเมอร์ แล้วไงครับ แฮค แล้วไงครับ ก็ลองแฮคดู ถ้าคิดว่า ย้อนไม่ได้ แล้วก็ไม่ต้องเอาพ่อมาอวดหรอกนะ เดี๋ยวพอผมพูดกลับเดี๋ยวก็หาว่าขี้โม้ ไม่เอานะฮะ  woon_5555

FUNG1

• Full Member
ไอควายแล้วมาด่ากรุถุ้ยว่าเอาตัวคนอื่นไปอ้าง พอท้าละไม่ลง พอท้าอีกมารอบมาเห่าควาย เดกปันยาอ่อนปะวะสัด

อ้างถึง
คุณท้าผมแล้วผมไม่ลงไปมันสิทธืของใครถ้าไม่รู้เรียนมาใหม่นะสังคมอะหรือพ่อแม่เลี้ยงดูไม่เป็นคุณร้ายมาผมร้ายกลับนะ

มืงไปเลี้ยงควายแทนเล่นเกมเหอะเสียเวลาป่าวๆ

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
55555555555555 โปรเเกรมเมอร์ ให้่พ่อมึงเป็นนายกกุยังไม่กลัวเลย ไอควาย  g#004

Fujin

• **
  • It's Freedom
ด่าเค้า ว่าเค้าอ้างเอาชื่อคนอื่นมา เค้า้ท้ามาพูด ' สิทธิ์ของผม ' ทีหลังอย่าปากดีนะครับ คุณนั่นแหละควรไปเรียนสังคมการพูด + สันดานใหม่

ส่วนจะแฮคอะไรนั่น รีบๆทำนะครับ อย่าบอกว่า ผมจะแฮคไม่แฮคก็สิทธิของผมอีกนะ ผมจะรอ โอเคป่าว  woon_huh

ปล. เหมือนพวกเด็กปัญญาอ่อนเลย เล่นเกมอยู่ดีๆ เอาผู้ใหญ่มาเกี่ยวมาอ้างมาแถมาขู่ในเกม น่ากลัวจัง  g#002

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
ไอ้เหี้ยก็เเม่งเด็กปัญญาอ่อนไง ไปดูรูปเเม่งดิ หัวเกรียนๆจมูกใหญ่ๆบานๆ สัด

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
จะทำการลงโทษแบนไอดีตัวละคร ma_za ถาวรข้อหากระทำผิดในเซิฟเวอร์ทดสอบ