GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มขายเอ็ม

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
พักนี้คนแอบอ้างชื่อ แอบอ้างรูปถ่ายเยอะนะคะ
น่าจับไอ้พวกที่ชอบเอารูปคนอื่นมาแอบอ้างนี้เข้าไปนอนนับซี่ลูกกรงจริง

อีกอย่างทีมงานไม่พิจารณาโทษจากเฟซบุ๊คนะคะ
แล้วก็ไอดีจีเอ็มอาสาชื่อ firstalonely ค่ะไม่ใช่ firstlively

ขอบคุณที่ยังนึกถึงนะค่ะ เอาชื่อมาแอบอ้างบ๊อยบ่อย
รอบหน้าก็ยังสมัครอยู่จ้า ชอบๆสร้างกระแสให้เนี่ย หึหึ

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!

คนใจดี

• Newbie
  • *
จิงหรอจี  จีบอกเองนะคับว่าเอาตัวจีมาพุอ่า
 g#013 g#013 g#013 woon_5555 woon_5555 woon_angry woon_angry woon_hurt

คนใจดี

• Newbie
  • *
ถ้าได้กขายจิงวะจีเฟรินสลัดเอ๋ย
 g#037 #038 #038 #038 #038

ทางทีมงานไม่สามารถลงโทษเนื่องจากหลักฐานไม่เพียงพอครับ
1.รูปสามารถหาได้จากในอินเตอร์เนตได้อย่างง่ายได้
2.ชื่อในแฟสบุ๊คนั้นสามารถตั้งซ้ำได้ครับ

fishde33

• Newbie
  • *
 woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh g#013 g#013 g#013 g#013 woon_5555 woon_5555 woon_5555เเล้วรู้ได้ไงว่าเขาคุยกันมาจากในเฟสก่อน  สงสัยจัง จีเฟริน ตอบด้วย

Ninenoiiz_.

เขาจะขายจะทำอะไรก็เรื่องของเขา ยังไงเงินนั้นก็ได้มาโดยที่เขาหาเอง ไม่ใช่นายหรอก โกงของคนอื่นไปเรื่อยๆ 
แล้วในรูป ก็มีแต่ตอนเดลเงิน เขาอาจจะเดลให้ดูก็ได้ ไหนหละหลักฐานการซื้อขาย