GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีอาสามีไว้ ทำอะไรหรอครับ ไว้ขังมั่วหรือใบ้มั่วแค่นั้นหรอ

Nuu

• Jr. Member
  • **

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
อ่อครับ ..ผมอยู่ตรงนั้นก็จริง ละผมก็ออนหลายจอครับไม่ได้ออนจอเดียว ผมเลยไม่เลยไม่ได้มองว่าใครฟลัดอะไรครับ พอกลับมาจอนี้ มันก้เด้งไปทีอีกคนแล้วครับ ทำไมตอนไม่พิมถามละครับ

คิดจะจับผิดผมหรอ อยู่ตรงนั้นก็ประท้วงซิครับ หรือว่าห่วงเกรียนคนอื่นอยู่
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

อุ๊ยยยย..

• Newbie
  • *
แล้วตอนนี้ ผมก็ใบ้ตัวละครนั้นไปแล้วครับ
ถึงผมไม่เซียน...แต่ก้อเกรียนนะ!!

RoziiMini

• Newbie
  • *
อุ้ยๆ....โง่จังตัวเธอ

มัวแต่จะมายิงสนับสุนนคนอื่นหรอจ๊ะ เลยไม่รุ้จักดู

ตัวคุณเองยังออนที2-3จอ จีเอ็มเค้า ต้องออนจอเดียวหรอ โง่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เสร่อจังเลยคร้าาา

вιiz

• **
  • Adam Levine ♥
กำลังวิ่้งจะยิงสนับสนุนคนอื่นอยู่ไงค่ะ เลยไม่ยอมท้วง ต้องเอาลงบอร์ด เพราะจะจับผิดจีอาสา  g#025 g#025

แต่คนเขาคงมาด่าคุณกันทั้งนั้นอะแหละค่ะ พวกหนักโลก  g#030 g#030 g#030

RoziiMini

• Newbie
  • *
ก่อนว่าคนอื่นเลวอะ มึงดูตัวเองก่อนนะ ตัวละครก้ซื้อเค้ามา

เอามาเกรียนชาวบ้านเค้า  ใครเลวกว่ากัน คิดหน่อยๆ

ละตัวนั้นก็โดนใบ้ไปละไอโง่เอ้ยยย

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
กลัวไม่มีเรื่องจะดราม่า ทั้งๆที่ปากมีก็ถาม ก็บอกตอนนั้นก็ได้
รู้สึกว่าจีเอ็มอาสาถังจะไม่เปิดสถานะออนไลน์ ซึ่งแปลว่า ไม่อยู่ หรือ ไม่พร้อมปฏิบัติหน้าที่ในขณะนั้น
เข้าใจนะคะคุณณเดธ

<aDminRAMA> SilverBorn

• **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
ไอ้โง่ โชวโง่ อยากดังหรอกาก อุส่าโปรโมทให้หลายรอบละนะไอ้ควาย
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555