GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เด็กปันยาอ่อนมาด่าผมเฉย

PitBull

• Jr. Member
  • **

เบอร์มัน  023326992   มันโทรมาแล้วเงียบ เบอร์บ้านมัน ใครเหนใจผมก็โทรไปหามันบ่อยๆนะ เอาให้มันเปนบ้าตายเพราะโทรสัพไปเลย ช่วยกันทีครับ

จ้ากก พี่กบ วอล็อค / แอส โหดแห่งดาวดึงส์ หนูกลัวว  g#043

// เจอพี่คนนี้หนีออกแบทอย่างเดีัยว

ป.ล. น่ารักอะ  g#019

nightmare97

• Newbie
  • *
มืงอะไอกบอย่ามาเกรียน นิสัยมืงเป็นยังไงทุกคนรู้ดี

เศษส...

PitBull

• **
มืงอะไอกบอย่ามาเกรียน นิสัยมืงเป็นยังไงทุกคนรู้ดี

เศษส...

ไช่ คนรุ้จักผมดี แต่ผมก็ไม่เคยมีเรื่องโดยไม่เอาตัวหลักมา ผมใช้ตัวหลักตลอด ไม่เคยทำตัว ตุ๊ดๆ ใช้ตัวอื่นมาั่งด่าอ่ะ บอกตรงๆนะ มันนิสัยของตุ๊ด !! g#021 g#021 g#021 g#021

PitBull

• **
จ้ากก พี่กบ วอล็อค / แอส โหดแห่งดาวดึงส์ หนูกลัวว  g#043

// เจอพี่คนนี้หนีออกแบทอย่างเดีัยว

ป.ล. น่ารักอะ  g#019

ฉันกาก= = อย่าชม เดะมันจะเหลือง -..-   g#006 g#006

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • Full Member
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

nightmare97

• Newbie
  • *

ไช่ คนรุ้จักผมดี แต่ผมก็ไม่เคยมีเรื่องโดยไม่เอาตัวหลักมา ผมใช้ตัวหลักตลอด ไม่เคยทำตัว ตุ๊ดๆ ใช้ตัวอื่นมาั่งด่าอ่ะ บอกตรงๆนะ มันนิสัยของตุ๊ด !! g#021 g#021 g#021 g#021

ไม่เคยทำตัวตุ๊ดๆ เลยต้องด่า ต้องท้านอกจอใช้ปะ เก่งจังเลยเนอะ

ถามหน่อยคิดได้แค่นี้หรอครับ วันๆเอาแต่ด่ากับท้านอกจอ เจอแบบนี้ไม่ไหวๆ  woon_no

NEWGOLF

• เดี๋ยวค่อยเจอกัน^^

PitBull

• **
กะทู้เดือดจริงไรจริง - -  woon_5555 woon_5555 woon_5555

555 นั่นนะซิก๊อล์ฟ เจอพวกเก่งแต่ในแป้นพิม ฮ่า

nightmare97

• Newbie
  • *
คุณก็เก่งแต่แป้นพิมเหมือนกันแหละ เห็นวันๆเอาแต่ด่า

ไม่ต้องมาว่าคนอื่นหรอก

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
กะทู้เดือดจริงไรจริง - -  woon_5555 woon_5555 woon_5555
มีคำถามมาถามเรื่องสกิลที่ยังไม่รู้
F5 F6 คีย์1
F9  คีย์2 

NEWGOLF

• เดี๋ยวค่อยเจอกัน^^
มีคำถามมาถามเรื่องสกิลที่ยังไม่รู้
F5 F6 คีย์1
F9  คีย์2

F5 สร้างลูกศรจิต
F6 ทำลายเ้ป้าหมาย

F9 นายทำไมเก่งจัง

งับ

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • **
  • idunno n iduncare .
ชื่อวอลอคเหมือนมีคนเอาไปตั้งเป็นชื่อเบลดในนรกเลย  g#011
#วุ้นนรกกกกกกก ♥

PitBull

• **
ชื่อวอลอคเหมือนมีคนเอาไปตั้งเป็นชื่อเบลดในนรกเลย  g#011

ผมไม่รุ้ว่าเค้าจะทำชื่อมาเหมือนเพราะเหตุ 1ตั้งแล้ว(โดยคิดเอง) 2ตั้งเพื่อทำให้คนชื่อนั้นเสียรึป่าว อันนี้ผมก็ไม่รุ้นะงับ ^^