GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีดูด่วนคัฟๆ

โพลล์

ช่วยด้วยจี

แบนมัน
2 (50%)
แบนทั้งหรัส
2 (50%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 4

I3owling

• Full Member
  • อย่าแอ๊บไอสัส
รู้สึกผมจะงงกับคุณว่าแจ้งเกี่ยวกับอะไรแต่ล็อคตั้งใหม่เลย
จีรับแจ้งเฉพาะเรปแรกเท่านั้นนะครับ g#031

Dhiea'Joshua

• เด็กยุคใหม่ ไม่พูดภาษา "วิบัติ" กันนะคะ
  • อย่าเอาความงี่เง่าของตัวเอง มาเปรียบใส่คนอื่น นะจ๊ะ ♥

I3owling

อีกอย่างนึงคุณลงประจารตัวเองหรือแกล้งโง่ woon_huh
ชื่อตัวละครคุณมันหยาบคายครับ woon_5555

PEET

รับเเจ้งเเต่ อันเเรกไม่ใช่หรอ เเล้วรูปสุดท้ายเป็น รูปที่ เออ... เค้าเรียกว่าไร วะ   รูปที่มัน ไม่ใช่รูปปกติ เค้าไม่รับเเจ้งนะ

I3owling

รับเเจ้งเเต่ อันเเรกไม่ใช่หรอ เเล้วรูปสุดท้ายเป็น รูปที่ เออ... เค้าเรียกว่าไร วะ   รูปที่มัน ไม่ใช่รูปปกติ เค้าไม่รับเเจ้งนะ

เค้าห้ามตกแต่งภาพครับคนลงนี้เค้าตั้งใจปล่อยไก่รึป่าว g#037

taniosankok

• Newbie
  • *
ผมเกรียน ชุดซัมเมอร์ไปผมถ่ายไม่ทัน ทันก้ตอนนี้ อ่ะคัฟ ช่วยหน่อยนะคัฟ ขอร้องละแบนมันทีคัฟ

taniosankok

• Newbie
  • *
มัน
เกรียน ชุดซัมเมอร์ไปผมถ่ายไม่ทัน ทันก้ตอนนี้ อ่ะคัฟ ช่วยหน่อยนะคัฟ ขอร้องละแบนมันทีคัฟ

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
............................................................
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ชื่อตัวละครไม่เหมาะสม แบนๆ   g#009

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ทางทีมงานจะพิจรณาเฉพาะ เรป แรกนะครับ