GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มครับ ขายของ ไม่ตรงกับป้าย ที่ตั้ง

Shinige

• Jr. Member
  • **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
ผมว่ามันเคยมีกฏเรื่องราคาของที่ตั้งขายพวกนี้ออกมาน่ะเคยเจออยุ่(ไม่มั่นใจ)
ถ้าผิดขออภัย

ถูกนะถูกนะ   
เจิมด้วยคนนะคริส  g#009 g#009 g#009

มีเจิมด้วย*-*
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ชื่อของตัวละครที่ขายของผมว่ามีอยู่ที่ช่องสนทนา น่ะครับ ลองดูดีๆ
อันที่จริงไม่จำเป็นต้องเอาเมาร์ชี้ก็ได้ถ้าเกิดมีคนมายืนทับ แล้วชื่อเกิดผิดเพี้ยนไปจะทำยังไง

Shinige

• Jr. Member
  • **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
*-*มีเพื่อนเจิ่ม  ไม่สิมีคุณท่ายเจิ่มด้วย รักคุณท่านมากเลย woon_love woon_love
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
ขออภัยด้วยครับ ดำเนินการไม่ได้นะครับ เนื่องจากไม่มีชื่อคนขายครับ