GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

จีเอ็มครับ ขายของ ไม่ตรงกับป้าย ที่ตั้ง

subit_by_dom

• Newbie
  • *
              เนี่ย ทำให้ผมหลง กดซ์้อ ไป 20 อัน โย อะ มันบอก 2900 แตะ มันขาย 29,000 ตบตาคนขายครับ เสียไปฟรีๆเลย  woon_hurt woon_hurt

ทำโทดมันทีครับ

ิBin Bin

• Newbie
  • *
นี่ๆโทดเขาก้อมะถูกดอก  ทำไมไม่ดูก่อนซืออ่า  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 โดนเหมือนกัน  woon_5555 woon_5555 woon_5555
เช่อร้านมันตั้งยังไงก้อได้นิ เหอะๆ เถียงเขามะได้ เราโง่เอง  woon_no woon_no

It changed

• ○ I want to see you smile ♥
  • Full Member
ผมว่ามันเคยมีกฏเรื่องราคาของที่ตั้งขายพวกนี้ออกมาน่ะเคยเจออยุ่(ไม่มั่นใจ)
ถ้าผิดขออภัย

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

‘ Meole. ’

• Full Member
  • เลิกเล่น
ผมว่ามันเคยมีกฏเรื่องราคาของที่ตั้งขายพวกนี้ออกมาน่ะเคยเจออยุ่(ไม่มั่นใจ)
ก็ว่ามันมีอยู่.  g#017

boss-max05

• Jr. Member
  • **

ถ้าให้ตอบแทนทีมงาน ทีมงานคงจะบอกว่า หลักฐานไม่เพียงพอ ถ้าหากเราซื้อโยจากร้านอื่นแล้วมากดร้านนี้ก็ได้

ถ้าจะให้แบนจริงๆต้อง เอาเมาส์ชี้ที่คนขายพร้อมกับชื่อร้าน

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:

ถูกนะถูกนะ   เ
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

littlehayate

• **

ถูกนะถูกนะ   
เจิมด้วยคนนะคริส  g#009 g#009 g#009