GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โดนแบนบ้างก็ได้จะได้รู้สึกจะได้เลิกปากดี [ นรก ]

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
3k

เอ๋ ไปดูร้านที่ผมรับไข่ไว้สิ เงินตัวนั้นอะนะ ไม่รุ้อะไรหุบปาก เถอะ มีตังเยอะแต่เกรียนของชาวบ้าน ตีก็แพ้เค้า ได้แค่หรอยวุ้น กากไม่เจียม เซิร์ฟนรกเซิร์ฟทดสอบนะครับ ไ่ม่ใช่ที่ของพวกกุ้ยคิดจะหยาบก็หยาบ อย่าแพล่มมากเลย ตังไม่สำคัญ ขอถามแค่นี้

คุณชนะผมไหม

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

Camo

• Newbie
  • *
  • ไม่เคยคิดที่จะสนใจกันบ้างเลย FP

Azuzuki

• Jr. Member
  • **
ชนะดิ

นี่ชนะแล้วหรอ โดนผมตีไป เหลือครึ่งหลอดรีบวาบไปหนีอยู่วินโดเลย

ภาพนี้ ๆ

ตลกอ่ะฮ่า  g#004

ไม่ไหวอ่ะเล่น กากงี้ เฮ้อ  g#008