GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบบนี้แบนได้ป่ะ?[นรก]

katt

• Newbie
  • *
เหตุผลที่ส่งคือ จะดอบของไปทดสอบครับ

แต่กะลังตีมอนอยู่ดีๆ เค้าเดินมาฆ่าผม แบบไม่มีเหตุผลเลย

ที่อยากถามคือผิดไหม ? g#034

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

ตั้งแต่ รีเผ่ามนุษย์ ไม่ค่อยได้เล่น เซิฟนรก เลย  g#014

ยู้ฮู้ววว~~//

FFiM

ไม่ผิดอะครับ ถ้านายไม่อยากให้คนตีก็ปิด PK จิ

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

jennyzashadow789

• Jr. Member
  • **
noj........... ตัวดิฉันเองละ  woon_555 woon_555 ชวนไปตีนอกสะใจอ่ะชนะตลอด  woon_5555 woon_5555

AsunAllI3araTz

woon_huh woon_huh woon_huh
พ่อตายไง เห็นแต่วุ้นหลายกระทู้ละ woon_5555
น่ารักดีออก  #038 #038
#' ควาย ”
● พ่อง ● <<<<ขอเเจ้ง เเบน 30วัน ข้อหา ชื่อหยาบ ครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 ล้อเล่นนะ  g#046

‘ Meole. ’

• เลิกเล่น
woon_huh woon_huh woon_huh
พ่อตายไง เห็นแต่วุ้นหลายกระทู้ละ woon_5555
น่ารักดีออก  #038 #038
#' ควาย ”
● พ่อง ● <<<<ขอเเจ้ง เเบน 30วัน ข้อหา ชื่อหยาบ ครับ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 ล้อเล่นนะ  g#046
พี่อยากทำอยู่แล้วไม่ไช่หรอคะ ?
ค่าฟ้าก่ะพระฟ้า สนุกมั้ย ? สะไจป่าว คะ ?
อยากค่าอีกป่าวคะ ?
รุ่สึกมันไม่ไช่รอบแรกนะคะ หลายรอบไปมั้ยคะ ?
เปอฟ้าลดน้ะเออ , งี้หรอคะ ที่เรียกว่า พี่ ?
จุ 6 แล้วค่าน้องเล่นงี้ มันสนุกมากหรอ ?
สงสารกันบ้างป่่าวคะ ? ไช่ดิคะ พี่เก่ง พี่รวย !
จะทำอะไรก็ได้ วันๆ ด่าแต่ฟ้า ฟ้าบ้า แล้วผิดหรอคะ ?
ฟ้าพุดหยาบก่ะจะลงบอด ลงก่ะลงสิคะ เซฟไว้เยอะ ๆ นะคะ
พี่คงอยากทำมานานแล้วไช่มั้ย คะ ? คงสะไจมากอ่ะ !
พี่ - น้อง เขาทำกันแบบนี้หรอ !

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
เพื่อนๆ ที่เข้าปั้มทั้งหลายระวังให้ดีนะครับ แล้วจะหาว่าหล่อไม่เตือน  g#037

กลับเข้าเรื่อง ทางทีมงานไม่เห็นส่วนไหนที่ว่าผิดนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้