GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนแบบนี้หรอจะสมัครจีเอ็มอาสา

PooM_AE90

• Jr. Member
  • **
ถึงเจ้าของกระทู้ (หนูแพน)
เข้าใจนะครับข้อความมันอาจจะดูแรงไปสักหน่อย แต่มันคืการฝากข้อความจากผู้เล่นครับ น้องจิมเค้าไปช่วยกิจของแพนเฉยๆ (อาจจะเป็นการก่าวก่ายกันเล็กน้อย)
แล้วประจวบเหมาะ ผู้เ่ล่นฝากข้อความมา ด้วย เค้าก็พิมพ์ไปแบบนั้น  (อาจจะไม่มีอะไร และน้องเค้ารู้สึกผิดจริงๆ วันนี้นั่งบ่นให้ฟังอยู่) ยัีงไงก็เป็นว่าที่ อาสาทุกคน
บางคนอาจจะมองเป็นคู่แข่ง (จริงๆไม่อยากให้คิดแบบนั้น) เพราะการทำงานแล้ว มันคือ ทีม ครับ ใครจะได้เป็นไม่ได้เป็น อย่าลืมนะ
สุดท้ายแล้วก็เป็นผู้สมัครตัวมาเพื่อประโยชน์ส่วนรวม นะครับ  จึงอยากขอให้อภัยให้กันบ้าง กระทบกระทั่งเล็กๆน้อยๆ อย่าคิดมากเลย ที่สำคัญ เค้าก็มาขอโทษ หนูแพนแระนี่

น่าจะให้อภัยกันเนาะ เล่นเกมร์ด้วยกันสนุกๆดีกว่าครับ ^^~
ปล.สุดท้ายผมขอโทษแทน น้องจิมที่ไม่ได้ดูอะไรให้ดีๆครับ อย่าโกรธกันเลยเนาะ ^^~

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
จบเรื่องแล้วนะ ขอให้ทีมงานล็อคกระทู้ไปเลย
เราไป งุงิ คุคิ ลั้ลลากันเถอะ อย่าเครียด

MesutOzil

• รักใครม่ได้อีก
  • Newbie
  • *
  • คนธรรมดา
นี่เพิ่งจะได้เป็นจีเอ็มจะเเตกคอกันเเล้วหรอนี่เพิ่งได้เป็นเองนะ
ขอชมจีเอ็มอาสารุ่นนี้กิจกรรมจัดบ่อยมาก woon_5555
เซิฟสวรรค์

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ทะเลาะกับผู้เล่นยังทำไมได้เลย เราเป็นอาสาด้วยกันแท้ๆแม้จะต่างสมาคม แต่เราต้องเป็น1เดียวกันเป็นทีมเวิร์ค ทำเพื่อเพื่อนๆเพื่อส่วมรวมนะคะ g#022
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ภาพมีการดัดแปลงจึงไม่สามารถใช้ในการแจ้งเอาผิดผู้กระทำความผิดได้ครับ