GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจ้งโปรครับ

styiza231

• Newbie
  • *

P a t c h a :)

• Full Member
ฟลัดซะ -*-

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+

ExCuseMe

พระ เด็ก เสือ ไก่ ว๊อก

• Newbie
  • *
  • เจ้าชาย ผู้ร๊ากกกอิสระ

‘ Σx●яcisτ ϟ ғαιι ’

• ╮( ̄▽ ̄)╭
  • Jr. Member
  • **
ดูไงว่าโปรไม่โปร  g#025

อิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิอิ ' ^ '

Bella Berry

• Jr. Member
  • **
  • เบอรี่สายพันธุ์ใหม่ สกัดเข้มข้น!!
ดูท่า จีจะแบนคนที่เอามาลงมากกว่า อะ

woon_5555 woon_5555 woon_5555
Asura Online Never Ending ใช้ผิดแกรมมา ที่ถูกต้องคือ Asura Online Never Be Ending หรือไม่ก็ใช้คำว่า Asura Online Never End นะจ๊ะ

Thanarat1

• Newbie
  • *
ไม่ใช้ โปร - -*

woon_no woon_no woon_no

เค้าอาจจะขี้เกียจตอบก้อได้ กล่าวหาเค้าไปเรื่อย...

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
โปรมั้ยไม่รู้ แต่เจ้าของกระทู้ฟลัดง่า g#015
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Asura

• __oเรียนไม่มา กีฬาไม่โดดo__
  • +เงียบเพราะเหงา เศร้าเพราะแคร์ เจ็บเพราะแพ้อ่อนแอเพราะรัก+
ผมว่าพาลาในภาพอาจใช้โปรแกรมออโต้ก้อได้นะคับผมก้อใช้ยุแต่ไม่ชอบมันซื่อซะจนบื่อเลย g#015

Man-U

มีคนบอกว่า
พูดเกิน 4คำ แต่ ไม่ซ้ำกัน 4 คำ ไม่ฟลัดนะ
คือ แบบ เขาอาจจะพูดไม่ต่อเนื่องก็ได้
ต้องลองเช็คดูนะ ก่อนที่จะลงโทษหรือละเว้น
อ้างอิง :
พอดีไปเหลื่อบเห็นช่องคอมเม้นมามา

หรือว่า ผมผิดพลาดอะไรขออภัย (โตยเน้อ)[/b]

•Baitong•

• วันเวลาเก่าๆไม่เคยหวนกลับ , มีเเต่เช้าวันใหม่ที่มาทุกวันทั้งปี , ซึ่งก็ดีเเล้ว
  • Newbie
  • *
ดูท่าแล้ว ฟลัดเตมๆ ดูจากอาการ พวกนี้ชอบฟลัดเยอะๆอ่า แบบทำให้เรารำคาญประมาณนี้

< คนตั้งกระทู้  woon_5555  สงสัยจิ่โดนเองล๊ะม๊างง  พาลาโดนไม่โดนไม่รู้ แต่เจ้าของกระทู้โดนเตมๆ >

woon_5555 woon_5555 woon_5555 g#004 g#004 g#004 woon_5555 woon_5555 woon_5555

ชื่อบุ๊คชอบกินวุ้น

• Line: Superbookz
  • Sr. Member
  • Player : Orz.