GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โพลล์

ใครเคยเห็นคนนี้ อยากลงโทษไหม

ลงโทษ
4 (80%)
ไม่ลงโทษ
1 (20%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 5

ปิดการโหวต: สิงหาคม 15, 2011, 08:34:36

Sunday556

• Newbie
  • *
  • อิอิ
ดูมันทำ แถมยังตีตายอีก แถมยังด่า มีหลักฐาน ดูในช่องสนทนาเลย

Sunday556

• Newbie
  • *
  • อิอิ
II-F-O-R-C-E-II และ _Super_NoVa_ นี้แหละครับ พูดคำหยาบ คนที่ชื่อว่า  II-F-O-R-C-E-II ดูในช่องสนทนานะครับ อันแรกเลย  _Super_NoVa_  ดูดีๆ มันบอกว่าทูต มุงไง

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร II-F-O-R-C-E-II คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย

จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร _Super_NoVa_ คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้