GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แบท 1-1 <ปัจจุบัน>

offza533

• Jr. Member
  • **
ความสนุกลดน้อยลงมาก เพราะคนที่มาแบทไม่ได้ต้องการวัดฝีมือกันจริงๆ หลายคนก็คงรู้ ที่สร้างตัวกันมามากมาย ออนกันเป็น 10 จอ เพื่อเข้าไปเอาตั๋วประลองฝีมือ

มาแลก *300 (ซึ่งผมก็เคยทำ) เมื่อก่อนทำง่ายกว่า เพราะสุ่มสู้เลยไม่มีจัดลำดับผลก่อนสุ่ม แต่ถึงจะปรับแล้วให้มันปั๊มตั๋วประลองยากขึ้น แต่เมื่อ ของรางวัลเป็น *300

มันก็ทำให้หลายคนสร้างตัว มาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ

ที่พูดไปข้างต้น คนที่กำลังใช้วิธีนี้หาเงินอยู่ก็รู้สึกว่า แล้วมันยังไง ? ก็ใครมีปัญญาทำก็ทำไปสิ ไม่ทำก้เงียบไป ?

อันนั้นผมว่ามันก็ถูก

*** แต่ที่ผมสงสัยคือ อาการแลค ค้าง กระตุก ที่เนื่องมาจากเซิฟเวอร์ ล้วนเกิดขึ้นในเวลากิจกรรม ประลอง 1-1 อย่างเห็นได้ชัด

ผมไม่ได้ขอให้เอา *300 ออก แต่ขอให้ GM ควรทำอะไรสักอย่างกับเหตุการณ์นี้ มันแลค จนน่าเบื่อ พอถึงเวลาประลอง ไม่ต้องเวลกัน ไม่ต้องเดินกัน

แล้วพวกคุณคิดว่าไง กัน ???

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 ผมสรุปถูกไหม  คุณมี 2 ประเด็น

1. ไม่สนุกกับระบบเพราะคนปั๊มไอดีเพื่อหวังของมากว่าไปสู้

2. ระบบแลค

ข้อ 1  แก้ไม่ได้  มันเป็นช่องทาง ปิดทางนี้หาทางนั้น เพราะหวังรางวัล ทำได้ดีสุด จำกัดระดับเวลและรางวัลผูกมัดตัวละคร ซื้อขาย เดลไม่ได้    ขนาดเกมส์ที่รบข้ามเซิร์ฟได้ยังปั้นตัวเล็กตัวน้อยรอไว้แต่ละเซิร์ฟเพื่อปั๊มคะแนนเลยครับ  มีโอกาสเจอและไม่เจอ แต่ก็ปั๊มได้อยู่ดี มันก็มีโอกาสสุ่มมาเจอพวกตัวเองอยู่ถ้ามันเยอะ   ไม่มีตัวเด็กเพื่อนกับเพื่อนเจอกันผลัดกันเองยังได้เลย  แก้ไม่ได้หรอก

ข้อ 2  ปัญหามะเร็ง  g#004

ผู้เฝ้ามอง

• Newbie
  • *
เขาเอายา 300  ออกไปตั้งแต่วันที่1  แล้วท่าน  อัฟเดดข้อมูลบ้างหรือยัง

offza533

• Jr. Member
  • **
เขาเอายา 300  ออกไปตั้งแต่วันที่1  แล้วท่าน  อัฟเดดข้อมูลบ้างหรือยัง

ผมก็ไม่ได้ดู ตัด *300 ออกไป แต่ก็ยังแลกอย่างอื่นได้อยู่ ก็เลยไม่เข้าใจแล้วว่า เป็นที่เซิฟ กาก หรือ ระบบ 1-1 กันแน่

แต่ที่แน่ๆ ผมก็ยังเห็นปั๋มกันอยู่เหมือนเดิม (ซึ่มผมนักถือคนที่ปั๊มนะว่าขยันมาก มันเหนือยนะผมก็ลองแล้ว)

Directorr

• Full Member
ผมเบื่อเทรพราง 10 นาทีมากกว่าอีกนะครับ พี่พรางจนหมดเวลา

แล้วพอหมดเวลา มันให้ผลเป็นเสมอ

ทีนี้ เสมอ กับ เสมอมันก็เจอกันต่อได้

ผมเคยเจอคนเดิม 4รอบติด 40 นาทีผมต้องนั่งเฉยๆในแบท 1-1

ปวดใจเลยครับ มีการทิ้ง item พวก ลูกธนูไม้ กะโหลกมาเยาะเย้ยอีก

อยากเอาวิไปรีเรียนบัฟแม่นซะจริงๆ

#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

ต่อมลูกไม้

• Newbie
  • *
มันไม่เกี่ยวเลยวัยรุ่น เซิฟมันค้าง แลค อยู่แล้ว

มันมีช่วงเวลาประลอง ไม่ใช่ช่วงประลองมันก็แลค ค้าง อยู่แล้ว(เซิฟกาก)

แล้วอยู่ที่คอมของวัยรุ่นอีก ออนเยอะมันก็ค้าง

หรือคอมกาก ออน1จอมันก็ค้างแล้ววัยรุ่น

ผมเบื่อเทรพราง 10 นาทีมากกว่าอีกนะครับ พี่พรางจนหมดเวลา

แล้วพอหมดเวลา มันให้ผลเป็นเสมอ

ทีนี้ เสมอ กับ เสมอมันก็เจอกันต่อได้

ผมเคยเจอคนเดิม 4รอบติด 40 นาทีผมต้องนั่งเฉยๆในแบท 1-1

ปวดใจเลยครับ มีการทิ้ง item พวก ลูกธนูไม้ กะโหลกมาเยาะเย้ยอีก

อยากเอาวิไปรีเรียนบัฟแม่นซะจริงๆ
เรียนเลยเราเรียนแล้ว

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
แบท 1-1 ปัจจุบัน มันไม่ใช่ลานประลองครับ แต่มันคือ สถานีบริการน้ำมันขนาดใหญ่ทีทุกคนเข้าถึงได้ เพราะมีเด็กปั้มมากมายคอยบริการ เสียค่าบริการ 5000 บิลล่า

การจัดการกะพวกพราง ผมใส่เซตสำรวจ ยิงหัวเลย จบ  g#041 g#041
g#023 g#023