GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอความรู้เกี่ยวกับ อาชีพเบอ

oHFin

• Newbie
  • *

อยากรู้ว่า สกิลสายคลั่ง - สายอื่นๆ  มีอะไรมั้ง  เเละอัพอะไรมั้งในสายนั้นๆ  woon_sad1

ใส่ของอะไรมั้ง ของเเต่ละสาย   

g#017 g#017 g#017 g#017 g#017

เบอ สายไม่จน คับ ใส่เซตพื้นฐาน (จะได้มีตังส์ใช้)  รีบๆ เวล รีบๆ จุติ นะ เผื่อได้ กำไลพื้นฐาน

ใส่ของอะไรก็ไม่สำคัญคับ สายระเบิดคลั่ง เน้น อาวุธ ให้ดีๆ ไว้ก่อนเลย งับ  ถ้าตอนเราไม่ระเบิดคลั่ง ของดีแค่ไหน ก็เอาไม่อยู๋หรอกคับ โดน เมื่อไหร่ เป็นเข้า เต็ม ๆ ทุกดอก เลือดมาก ก็ ไม่ช่วยอะไร ได้มากเพราะเราโดนเต็มๆ พวกพรางมาก็มองไม่เห็น พวกโจมตีระยะ ไกล กว่าจะเข้าถึงตัว ส่วนมากก็จะตายซะก่อน จะให้ดีเน้นอาวุธคับ ถ้าถึงตัว เอาตีสอง ถึงสามทีพอคับ แต่เอาให้ตาย ถ้าใครซวยๆ มาตีทีเดียว ให้ตายได้เลยยิ่งดี

อย่าไปคิดมาก เกิด แก่ เจ็บ ตาย เป็นเรื่องธรรมชาติ พระพุทธเจ้าเองก็ หนีไม่พ้น  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
โชคหรือคลั่ง แล้วแต่เลยครับ

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
โชคดีกว่า เบอมันสับแรงอยู่แว้วว g#029
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

Rest In Peace

• Full Member
เบอไม่ใช่แอสนะครับ ออฟโชคดีกว่า ผมว่าเบอเล่นแกร่งลำบากนะ เกราะมันไม่อำนวย เลือดดีกว่า  woon_5555

oHFin

• Newbie
  • *
สายคลั่ง นี้ใส่ เซตนักรบหายนะ ดีสุดใช่ปะครับ

Rest In Peace

สายคลั่ง นี้ใส่ เซตนักรบหายนะ ดีสุดใช่ปะครับ

น่าจะดีสำหรับพวกเลือดเยอะเว่อนะครับ

• ชิชิชิ
ก็ไม่ได้ดีเสมอไปนะ เพราะมันจะอยู่ในสถานะคลุ้มคลั่งตลอดเวลา ทำให้ใช้ทักษะบางอย่างไม่ได้
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

oHFin

• Newbie
  • *
ก็ไม่ได้ดีเสมอไปนะ เพราะมันจะอยู่ในสถานะคลุ้มคลั่งตลอดเวลา ทำให้ใช้ทักษะบางอย่างไม่ได้

เอ่อ แล้วถ้าไม่ใส่ เซตหายนะ  แล้วใส่ของไรดีครับ

• ชิชิชิ

เอ่อ แล้วถ้าไม่ใส่ เซตหายนะ  แล้วใส่ของไรดีครับ
เกราะสลายเวทย์ บวกเลือด5500+ทำลายพลังโจมตีเวทย์ของผุ้ที่อยู่ในระยะ3x3ช่อง(ลดเยอะมากครับ แต่จำไม่ได้เท่าไหร่)

ตัวละครลับ

• หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ