GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครมีความรุ้เรื่องเเอส เอามาบอกผมทีเน้อ

B2S

• Newbie
  • *
  • Demi-Human
เรื่องค้างคาวอาฆาต เห็นเขาบอกมันพริ้ว ก็คือหลบเยอะนั่นละ

แล้วต้องลงหมื่นมีดทิ่มแทงไปสอยมันทำไมอะครับ เห็นวืดๆเอาอย่างเดียว

ถ้ามันโป๊ะสักดอก

กลับที่ใช้พุ่งแทงแล้วถ้าใส่มีด 2 ข้าง อย่างน้อยถ้าโดนก็โดนไป 2 ที

ถ้าพรางแล้วพุ่งโอกาศอีก 95% สรุปโป๊ะ 2 ที

กลับที่ว่าบางทีหมื่นมีดวืดทุกดอก  woon_huh

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
สายหมื่นมีดคือสาย dex-agi จ้า เน้นแม่นกับแรง g#035
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

B2S

• Newbie
  • *
สายหมื่นมีดคือสาย dex-agi จ้า เน้นแม่นกับแรง g#035

อ้อ Agi- Dex  .. woon_shock

แล้วผม Agi - Str ลงไปตั้ง 1 เหรียญ (มันก็มีค่านะ)

ลืมไปเลยว่า Dex = "แม่น" ไม่ใช่โจมตีขั้นต่ำอย่างเดียว

ถึงว่า วืดทุกดอก  g#002

Xx_한국조말_xX

• Jr. Member
  • **
  • ไอโคตรหื่นมหากาล
ผมว่าเล้วagi+lukนี่ละเจ๋งจริงครับ woon_5555 woon_5555
ผมคือชายผู้ที่เหนือกว่าLNW

firstalonely

• Jr. Member
  • **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

ปล.เอาค่าสเตตัสแอสมาให้คำนวนกัน g#022

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 สายหมื่นมีดมันเหมาะกับสีชุดสีเขียว  แอสผมชุดเขี้ยว + ผอบโชคเชีย เวล 90 มีดออฟคลั่ง ทำอัตราโป๊ะได้ 48% โดยประมาณ ถ้าเอามีดไปออฟโชค 2 ข้างจะได้อัตราโป๊ะดีกว่านี้  และหมื่นมีดกับอัตราโป๊ะ 48% ขอบอกว่าถ้าเล่นทีเผลอนอนได้เลยทีเดียวเพราะโป๊ะกระจุย  นี่ถ้าเอาลงแบทแล้วเอาเทรเชียไปก่อนลงน๊ะ แจ่มๆเลย

หมื่นมีดไม่ต้องการตาเมจธรรมดา ต้องการให้ออกโป๊ะเท่านั้น มีดมันเบาถ้าไม่โป๊ะก็ไร้ประโยชน์

B2S

• Newbie
  • *
ผมว่าเล้วagi+lukนี่ละเจ๋งจริงครับ woon_5555 woon_5555

เจ๋งสำหรับจุครับ ไม่จุลำบากแย่ โป๊ะออกบ่อยครับ (เบาโลด  g#002)