GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครเล่นเทรเก่งตอบที่่ TT

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
กะอีแค่ แบทหมาหมู่พระบัพ แล้วก้อไม่ได้เจอกะเทรทุกคนในเซิฟด้วย

เอามาอะไรมายันว่าเทพ

g#009 g#009

เก่งแต่ไม่แสดงออกมีมากมายนะ จิงปะ อิอิอิอิ #038 #038 #038

woon_yes woon_yes

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
กะอีแค่ แบทหมาหมู่พระบัพ แล้วก้อไม่ได้เจอกะเทรทุกคนในเซิฟด้วย

g#009 g#009

เก่งแต่ไม่แสดงออกมีมากมายนะ จิงปะ อิอิอิอิ #038 #038 #038

woon_yes woon_yes

g#037 g#037

kanholicc

• Newbie
  • *
อ้างถึง
อ้างจาก: lllllll ที่ สิงหาคม 11, 2011, 12:18:41

เท รที่เก่งที่สุดตอนนี้ เทร หัวกิลโลลี่ป๊อป คับ เป็นผู้ชนะ แข่งแบท ของสวรรค์ เทรตัวอื่นของเทพ แต่เล่นไม่เทพ ดีแต่ของ แล้วยังสู้ไม่ได้ กากคับ  #038

ปากดีนะ ไอ้เด็กเปรต เที่ยวด่าคนอื่นกาก  แต่ละอย่างที่พิมพ์ในหลายกระทู้นี้แสดงให้เห็นเลยว่า ขนหน้าแข้งยังไม่ขึ้นนะ
ไลค์แรงๆ

.POl_o.

• Newbie
  • *

g#009 g#009

จิงงงงงงงงงงงงง g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
เวล 80 ถ้าอยู่กิลใหญ่ ลงดันดีที่สุด เวลกำลังตี้ง่ายๆ
ถ้าไม่มีกิล ชุดต้องดีพอควร
หาผอบเชียร์โชคได้จะดี โป๊ะจาก 2 พันจะกลายเป็น 6-7 พันได้
ถ้ามีบัพจะแรงกว่านี้

ถ้าไม่มีผอบ เวลผลึกได้ถึง 84 เปลี่ยนสีชุดเพิ่มหลบ กินอาหาร 3 อย่าง
ชุดเน้นเพิ่มหลบ เช่น หมวกเทรกับรองเท้าที่เพิ่มหลบ คลุมวิหก คลุมเทพ
โล่หายนะที่เพิ่มเลือด 500 กากซา สร้อยนำโชค เกราะอสูร
ตอนเก็บเวลจะเร็วกว่าวินโด เพราะมอนเยอะกว่า

หรือจะไปดันไฟที่เรดเลยก็ได้ แต่เปลี่ยนเป็นชุดแดงเพิ่มเลือด
คลุมเป็นคลุมจักร นอกนั้นเน้นหลบเหมือนเดิม
ที่ดันไฟเน้นเลือดเพราะผีมันโป๊ะแรง ถึงเทรจะมีหยุดเวลา
มันก็ทำให้จังหวะสะดุดและเสียเวลาตั้งตัวถ้าเรากดยา

ไม่อยู่กิลใหญ่ก็ลงดันกิลได้ เสีย 3 บาท อยู่ได้ 1.5 ชม.
หาจังหวะช่วงที่คิดว่า ไม่มีคนในกิลเวล เสียแล้วจะลงบ้านไหนก็ได้
เพราะมันมีบัพเวลา มอนในดันตีง่ายสุด ถาเจอผีอำ ให้กดคาถาพากลับ
ช่วงเวลาที่บัพผีอำเหลือ 1-2 ตอนวาปมา มันจะไม่ตายครับ

ตอนนี้ผมเวล ดันไฟ ผอบเชียร์โชคเพิ่มโจมตี 95 เลี้ยงเองไม่ได้ซื้อ
หมวกกลูเสว่อง หน้ากากอสูร มีดผลีกอันดามันเสคลั่ง โล่หายนะเสป้องกัน
แรร์เทร85 เสแกร่ง คลุมเทพเสว่อง สร้อยนำโชค รองเท้าเทรเพิ่มหลบเสว่อง
กินปลานึ่งซีอิ้วแบบ 10 นาที ไม่มีบัพ เล่น อาทิตย์ละครั้ง เอาสิทธิ์ยาหนู
เทรผมกาก ครับ

นอกจากนี้แล้ว...ขอเสริมอีกที่ ที่เทรผมเองก็ไปเวลเองบ่อยๆ (ในกรณีที่เวลคนเดียว...ไม่มีตี้..) คือที่แมพบอสไฟในโบสถ์...ถ้ามีอาหารติดไปด้วยก็ไม่ต้องพึ่งพระเลยล่ะ
แต่ผมใช้ยาทุกขนานนะ....จุ4รอบแต่ละรอบจะมาเวลที่นี่ช่วงเวล74-85 หลังจากนั้นไปดูดพวกที่โขนบ้างเวลเองบ้างพอทุลักทุเล...
ปล.ใครมีที่เวลดีๆอีกก็บอกบ้างเน้อ....(ด้วยความเคารพ...ที่เกริ่นมานี้ เป็นเพียงความเห็นส่วนตัวและได้ปฏิบัติจริงเองเท่านั้น รอความเห็นจากผู้เล่นท่านอื่นอยู่)

HarryPotter7

• **
พี่กระทู้ข้าง บน เป็นอะไรมากไหมคับผมก็ไม่บอกนะว่าผมเก่งอะไร แต่ผมก็ตอบตามกระทู้ ว่าเทรอะใครเก่งสุด อะไร ว้า แค่ คิดว่าคนอื่นเก่ง กว่า พี่ ผมก็ผิดหรือคับ ก็เทรคนนั้นเค้าเก่งจริงๆ นี่คับ รางวัลชนะเลิศ เป็นการันตี เคยดูคลิป การแข่งขันนัดชิงไหมละคับ ลองไปหาดูสิคับ ว่า พวกของเทพ ๆ แต่เล่น กากๆ น่ะ มันสู้ คนที่เค้า เล่นเทพ แต่ ของ แค่พอใช้ไม่ได้ เลย ถ้า กลับกันบ้าง พวก นั้นใช้ของกากๆ บ้าง สงสัยจะแพ้เค้าขาดกว่านี้  #038

ว่าเค้ากาก สู้เค้าได้มั้ยครับ แล้วไม่ต้องมาย้อนนะว่าแค่เปรียบเทียบระหว่างคนในการแข่งแบท แล้วประเด็นที่พี่คนนั้นเค้าพูดคือ มืงไปว่าเค้ากาก มันสมควรมั้ย มากกว่า

[F]ucking_[S]low

• Newbie
  • *
ก็ตอบไปไงคับ ว่า เทร เก่งตอบที เทรคนไหนเก่งผมก็บอกไป แต่เค้าไม่ได้มาตอบกระทู้ ต่อจากผมเอง นี่คับ  #038

เออะ!!! เเล้วมาบอกทำไมอ่ะ!! ไม่ได้อยากรู้เลย

ถ้าว่างกะไปหาหนังสือมาอ่านเครียมสอบเหอะนะ  (ไม่บอกกะรู้ว่าเอ็งยังเด็กอยู่)