GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การหากินกับผอบ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
ที่คุณมาตั้งกะทู้คุณไม่รู้ตัวหรอ

ว่ามันเป็นการเรียกร้องให้ทีมงานปรับ

เสียผลประโยชน์คนเดี๋ยวเน่าทั่งเกมใครเห็นแก่ตัวกันแน่

gameza

• Newbie
  • *
ที่คุณมาตั้งกะทู้คุณไม่รู้ตัวหรอ

ว่ามันเป็นการเรียกร้องให้ทีมงานปรับ

เสียผลประโยชน์คนเดี๋ยวเน่าทั่งเกมใครเห็นแก่ตัวกันแน่
เหอะๆ เสียประโยชน์แต่กลุ่มคนเห็นแก่ตัว เอาเปรียบคนอยู่จอนะสิไม่ว่า

gameza

• Newbie
  • *
ไม่อยู่จอ แต่อยากจะได้ของ ทำเป็นหาสมุนไพรไปได้ อันนั้นไม่เดือดร้อนใคร แต่นี่แย่งผู้เล่นอื่นที่เขาอยู่จอ ให้เขาต้องย้ายแมพหนีคนพรรนี้เหรอ  ทีมงานจะปรับไง ก็แล้วแต่สิ แต่เสนอว่าควรมีการเปลี่ยนแปลง เดือดร้อนอะไรเหรอค่ะ หรือว่ากำลังเอาเปรียบคนอื่นอยู่

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

เหอะๆ เสียประโยชน์แต่กลุ่มคนเห็นแก่ตัว เอาเปรียบคนอยู่จอนะสิไม่ว่า
อย่าให้เรื่องเล็กน้อยมันทำให้คนส่วนใหญ่ต้องเสียผลประโยชน์
ถ้าผอบตีไม่ได้ของเควส คนที่เค้าตีมอนไม่ไหวต้องให้ผอบตีเค้าจะรู้สึกยังไง
ถ้าเอาควบคุมคู่หูออก พวกที่ตีมอนคนเดียวไม่ไหวต้องให้ผอบช่วยเค้าจะคิดยังไง
มันไม่ได้หนักหนาสาหัสเท่ากับเรื่องลากมินิเข้าวุ้นนะ อันนั้นแก้ไปแล้ว
เรื่องของกิจพวกนี้ ถ้าทำไม่ได้ก็ไม่ต้องทำ ห้ามความต้องการไว้ ถ้ารับไม่ได้เชิญไปที่อื่นเถอะครับ คนอสุราเค้าอยู่กันแบบนี้จนชินแล้ว g#040
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

gameza

• Newbie
  • *
คืองี้นะค่ะ จะบอกว่า ไม่ได้บอกว่า ห้ามผอบตีมอนแล้วไม่ได้ของนะ ไปอ่านดูแต่แรกค่ะ
นี้คืออยากให้ทีมงานปรับ แต่ปรับไง ก็แล้วแต่ แต่นี่คือบอกปัญหาให้เขาทราบค่ะ

gameza

• Newbie
  • *
เอางี้ละกัน สรุปว่า ให้ทีมงานปรับแก้ค่ะ แต่จะแก้ไง ก็แล้วแต่เห็นสมควรละกัน บอกไปตามนี้คิดว่าคงคิดได้อ่ะค่ะ ใครควรได้เปรียบเสียเปรียบ ขี้เกียจมาเถียงกับคนเห็นแก่ตัว พุดยังไงก็เห็นแก่ตัว ไม่อยู่จอจะเอาของ ไม่ได้บอกว่าอยู่จอ แล้วผอบตีจะไม่ได้ของซะเมื่อไร โอเคค่ะ จบ woon_bye