GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามหน่อยครับ คาถาพาไปหาเพื่อนเช่า และ ประกันเช่า

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
คือ ของเช่า สองสิ่งนี หากผมซื้อมา แล้ว ตัวละครใน ID เดียวกันสามารถ  ถ่ายโอนกันได้ไหมครับ หรือว่ามันจะ เจาะจงเฉพาะตัวละครตัวแรกที่ใช้แล้ว ใช่ได้แค่ตัวนั้น

ถามอีกหน่อยนะครับ คาถาพาไปหาเพื่อนเช่า นี้ หมายถึง เราเรียกให้เพื่อนมาหาเราใช่ไหมครับ หรือว่า เราสามารถวาปไปหาเพื่อน
หรือได้ทั้งสองอย่าง

คือว่า ผมกะจะเอาพระไปบัพ เวลาเวลเทร แต่ว่าพระคงเดินทางไปไม่รอด  woon_cry ต้องเอาเทร พรางไป แล้ว ค่อยหาวิธีเรียกพระ อันนี้หมายถึงว่า ผมควรจะให้ เทร หรือ พระ เป็นคนซื้อ  คาถาพาไปหาเพื่อนเช่า  ดีครับ

☼♦♦MaFiA♦♦☼

• Jr. Member
  • **
ได้แค่ตัวละครที่ซื้อครับเจาะจงตัวละครไม่สารารถใช้กบต้วอื่นได้

ได้ทั้งเรียกเพื่อนทั้งวาปหาเพื่อนครับ

จะเวลเทรก็ควรเอาเทรซื้อครับ g#031 g#031