GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ลองมีผอบวิวัตนาการดูนะ

gotsillakong

• Newbie
  • *
ความคิดปัญญานิ้มองผม

ลองคิดดูนะถ้าผอบวุ้นธรรมดา กลายเป็นวุ้นเทพ

ผอบไลแคนสีฟ้าก็กลายเป็นไลแคนสีเขียว

อยากไห้จีลองทำดู  ดูจากโปเกมอน g#0105555555555555555+
 g#035 g#035

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
วุ้นจ่าฝูงสีเขียวเข้มเป็นวุ้นปิศาจ ปิศาจเป้นวุ้นเทพ woon_555
ไลเคนเป้นบลาววู๊ฟ บลาววู๊ฟเป็นวินโดเนียฮัสกี้ g#003
ซูลันเป็นนักดาบโครงกระดูก นักดาบโครงกระดูกเป็นนักโทษผีดิบ g#004
กบเป็นคางคก คางคกเป็นเขียด #038
ลิงเป็นลิงจ่าฝูง จ่าฝูงแล้วเป็นหนุมาน g#009
ยากูด้าเป็นหมีแพนด้า หมีแพนด้าแล้วเป็นหลินปิง g#005
กระรอกเป็นกระรอกยักษ์ กระรอกยักษ์เป็นกระรอกเพลิง g#006
พิกม่าเป็นพิกม่าดำ พิกม่าดำเป็นแพะแห่งเทพ g#001
อัศวินน้ำแข็งเป็นแม่ทัพน้ำแข็ง แม่นัพน้ำแข็งเป็นราชาน้ำแข็ง g#035
ผีน้อยเป็นผีกลาง ผีกลางเป็นผีใหญ่ g#011
อสูรน้อยเป็นอสูรกลาง อสูรกลางเป็นอสูรใหญ่ g#015
 woon_bye
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ
ไม่ใช่โปเกมอน TT
ก็ทีมงานเคยบอกคู่หูเกมนี้เหมือนดปเกมอน เจ้าของไปไหนคู่หูคอยตามอ๊าาา g#043
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-.Virgo_Shaka.-

• **
  • "คนรัก...สันโดษ"
วุ้นจ่าฝูงสีเขียวเข้มเป็นวุ้นปิศาจ ปิศาจเป้นวุ้นเทพ woon_555
ไลเคนเป้นบลาววู๊ฟ บลาววู๊ฟเป็นวินโดเนียฮัสกี้ g#003
ซูลันเป็นนักดาบโครงกระดูก นักดาบโครงกระดูกเป็นนักโทษผีดิบ g#004
กบเป็นคางคก คางคกเป็นเขียด #038
ลิงเป็นลิงจ่าฝูง จ่าฝูงแล้วเป็นหนุมาน g#009
ยากูด้าเป็นหมีแพนด้า หมีแพนด้าแล้วเป็นหลินปิง g#005
กระรอกเป็นกระรอกยักษ์ กระรอกยักษ์เป็นกระรอกเพลิง g#006
พิกม่าเป็นพิกม่าดำ พิกม่าดำเป็นแพะแห่งเทพ g#001
อัศวินน้ำแข็งเป็นแม่ทัพน้ำแข็ง แม่นัพน้ำแข็งเป็นราชาน้ำแข็ง g#035
ผีน้อยเป็นผีกลาง ผีกลางเป็นผีใหญ่ g#011
อสูรน้อยเป็นอสูรกลาง อสูรกลางเป็นอสูรใหญ่ g#015
 woon_bye
ชอบหนุมานอ่าคับ  g#004 พอสักเวล 61 ก็เป็นร่างที่สามหนุมาน g#031

TAMA

ทางทีมงานขอขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะนะครับ g#003

ทีมงานจะนำเสนอนี้เข้าที่ประชุมให้นะครับ

แต่ไม่ขอรับปากนะครับว่าผลจะออกมาอย่างไร

ขอบคุณครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ทางทีมงานขอขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะนะครับ g#003

ทีมงานจะนำเสนอนี้เข้าที่ประชุมให้นะครับ

แต่ไม่ขอรับปากนะครับว่าผลจะออกมาอย่างไร

ขอบคุณครับ

จีเอ็มมาใหม่อีกแล้ว  g#009 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
เป็นความคิดที่ดีนะค่ะ
จะได้ลุ้นร่างวิวัฒนาการด้วย  อิอิ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

เรียกเกราะคุ้มกาย

• **

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

อ้วกกกก '

• gengzenz •

ขอบคุณครับ

ต่อไปคงมี จีเอ็มเคโระ ๆ - -

T0Nz

ขอบคุณครับ

ต่อไปคงมี จีเอ็มเคโระ ๆ - -

ถ้าจีเอ็มกีโรโระมาคงทำงานที่บอร์ดผู้กระทำผิด  woon_555