GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ไม่ทราบว่า ณ ปัจจุบันนี้ asiasoft เค้าปิดระบบแปลงโค้ดอยู่หรืออย่างไรครับ เพาะมันเข้าไม่ได้ แต่ทำไมไม่มีจีเอมท่านไหนมาบอกกล่าวกันสักนิดล่ะครับ
ว่าระบบมันปิด เค้าจะได้ยังไม่ต้องซื้อกัน  woon_hurt

หรือมันเป็นความผิดของผมเองที่น่าจะตรวจสอบก่อนล่ะครับ เพราะว่าผมซื้อมาแล้วระบบแปลงโค้ดมันเข้าไม่ได้ ขึ้นหน้าErrorเลย woon_huh woon_huh

NamZzy

• Newbie
  • *
  g#035 g#035เป็นเหมือนกัน เติมเงินไม่ได้เลย g#043 g#043

highter0

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้สามารถเข้าแปลงโค๊ดได้ตามปกติแล้วนะคะ

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากที่เข้ามาตอบครับ งั้นล็อคกระทู้เลยนะครับ

ป.ล. ตอนไหนเติมโค้ดไม่ได้รบกวนแจ้งด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณยิ่ง woon_sunny