GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทำไมโล่แรร์02lv99 ไม่สมกะเป็นแรร์เรย

Biia kritchaya

• Newbie
  • *
  • "♥" รักตัวเองนะคะ
กระจอกมาก ความสามารถก็ไม่มี ป้องกัน 53+21 จะน้อยไปไหน สุ้ใส่โล่หายนะที่มีความสามารถแต่ กัน 33+13 ต่างเพียง 8 เปอ = = แถมยังบวกเลือด 500

ใช้ไรคิดอ่ะจีเอม ไม่เข้าจัย?????????? เสียคุณค่าความเป็นแรร์หมด

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
รอความสามารถมันมาก่อนเด้ มันอาจจะคุ้มสุดยอดก็ได้
ปล.แต่กันหลังมันเยอะนะเออ #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• Newbie
  • *
รอความสามารถมันมาก่อนเด้ มันอาจจะคุ้มสุดยอดก็ได้
ปล.แต่กันหลังมันเยอะนะเออ #038

รึ่สึกมันจะไม่มีความสามารถน่ะครับ...

เพราะปกติไอเทมที่ความสามารถยังไม่ออกจะมีเขียนไว้ว่า มีประกวดการตั้งความสามารถ

รอผู้รุ้มาตอบละกัน ไม่แน่จัยเหมือนกาน

• ชิชิชิ

รึ่สึกมันจะไม่มีความสามารถน่ะครับ...

เพราะปกติไอเทมที่ความสามารถยังไม่ออกจะมีเขียนไว้ว่า มีประกวดการตั้งความสามารถ

รอผู้รุ้มาตอบละกัน ไม่แน่จัยเหมือนกาน
ก็ผมบอกรอทีมงานเอามาใส่ไง มันอาจจะคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม #038
แต่ที่บอกประกวดความสามารถ ยังไม่เคยเห็นใครมาตั้งกระทู้ประกวดเลยนะ g#027
จำไม่ได้ว่าอัตรายกมันเท่าไหร่ แต่อยากบอกว่า กันหลังมันเยอะดี แค่นั้นแหละ g#011
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

• Newbie
  • *

ก็ผมบอกรอทีมงานเอามาใส่ไง มันอาจจะคุ้มยิ่งกว่าคุ้ม #038
แต่ที่บอกประกวดความสามารถ ยังไม่เคยเห็นใครมาตั้งกระทู้ประกวดเลยนะ g#027
จำไม่ได้ว่าอัตรายกมันเท่าไหร่ แต่อยากบอกว่า กันหลังมันเยอะดี แค่นั้นแหละ g#011
ที่ผมหมายถึง ไม่ได้หมายถึงว่าความสามารถมันยังไม่ออก แต่ผมคิดว่ามันจะไม่มีความสามารถน่ะสิครับ.........

• ชิชิชิ
โอ้ว คิดเหมือนกัน75% woon_555
25% ยังหวังว่ามันจะมามั้ย woon_sad2
อีก75% ทีมงานดองแน่ๆ g#015

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
มีแน่ครับ ขนาดโล่แรร์79ยังมาแล้วเลย รอตามลำดับคิวอาคับ ตอนนี้กำลังทดสอบในนรกอยู่

ทดสอบเพื่อความชัว พอบ่นรีบเอาออกมาเร็วแต่ยังไม่สมดุล พอปรับกลางคัน คนก้อมาบ่นอีกว่า(ตอแหล)ซื้อมา500เอมจะรับผิดชอบไง

g#040 g#040

Rest In Peace

• Full Member
แล้วทำไมของร้านบางชิ้นก็ยังไม่มีความสามารถ  g#035

• ชิชิชิ
มีแน่ครับ ขนาดโล่แรร์79ยังมาแล้วเลย รอตามลำดับคิวอาคับ ตอนนี้กำลังทดสอบในนรกอยู่

ทดสอบเพื่อความชัว พอบ่นรีบเอาออกมาเร็วแต่ยังไม่สมดุล พอปรับกลางคัน คนก้อมาบ่นอีกว่า(ตอแหล)ซื้อมา500เอมจะรับผิดชอบไง

g#040 g#040
เห็นคุยกันว่าซื้อเงินจริง woon_555
แล้วทำไมของร้านบางชิ้นก็ยังไม่มีความสามารถ  g#035
หน้าไม้ขายร้านเวล41 ยังไม่มาเล้ยยยยยย g#035

• Danube' •

• Newbie
  • *
  • 'un (:
ถ้าคิดว่าโล่แรร์ 02 กระจอก ลองเปลี่ยนทัศนคติใหม่
กันหลังต่างกัน 8 ก็ถือว่าไม่น้อยหรอก

โล่แรร์02 มันเน้นที่กันเวทย์
บางอาชีพใส่แรร์02 ก็ย่อมดีกว่า
เช่น อาชีพที่เลือดเยอะกันเวทย์น้อย
หรือป้องกันกายภาพเยอะ กันเวทย์น้อย

อย่าแส่ไปทุกเรื่อง
 :) น่าหมั่นไส้

06122533

• Newbie
  • *