GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประจานเล่นๆ Pra_taro

Only Me

• Full Member
  • ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥
เนื่องจาก เป็นอะไรที่ผิดกฎ เลยเอาประจานให้ดูเล่นๆ
เงินแค่ 12 m สำหรับเขาแล้ว มันคงมีค่ามามาย
สำหรับผม เฉยๆบริจากสมาคม บริจากอะคาเดมี่ เยอะกว่านี้อีก

ตัวละครมัน  .PratarO. วิซาด   และ  พระ  Pra_taro
ใครค้าขายด้วย ก็ระวังตัวไว้ละกัน
นี่หน้าตามัน (ตามข้อมูล) http://www.thaiirc.org/album/sticker.php?id=1054 (ทุเรสได้ใจ)
 เลขบัตร 110200032xxxx  เซนเซอร์นิด เด่วผมหาเรื่องสนุก ทำต่อ เล่นผิดคนแล้วน้อง

ไม่ได้เรียกร้องอะไร นี่มันเป็นแค่เกม อย่าคิดมาก

g#023 g#023

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
รู้สึกว่า
คนที่ชื่อพระตะโรจะเล่นแร็คเถื่อนเวิฟภารตะนะ g#013
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

oh_RaymonDD

หน้าเงิน ๆ  woon_555 woon_555
เงิน12mสำหรับผมนิดเดียวหรอ มาให้ผมซัก20เอมนะ ยังดีกว่าบริจาคอะคาเดมี่
มีประโยชน์กว่าเยอะ
 woon_555 woon_555

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

Only Me

• ♥♥♥ อย่าอ่อนล้า จงไปต่อ เพื่อเป็นหนึ่ง ♥♥♥