GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอแมพที่มีมอนที่ชื่อ วุ้นทาร์ ทีครับ

premking

• Newbie
  • *
ขอแมพที่มีมอนที่ชื่อ วุ้นทาร์ ทีครับ วิธีไปด้วยนะครับ

ขอบคุณครัย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ถ้ำผลึกชั้นที่1และ4
วิธีไปชั้นที่1
ไปเดธ เข้าแม๊พซ้ายบน แล้วไปขวานบน แล้วก็ไปขวากลาง(มันจะเป็นหน้าถ้ำอ่ะครับ มีคนแคระเฝ้าด้วย)
วิธีไปชั้น4
ไปฟอร์ท เข้าแม๊พซ้ายล่าง ไปซ้ายล่างอีกที แล้วไปซ้ายกลางครับ
วิธีที่สอง จากชั้นที่1
ถ้ำผลึกชั้นที่1 เข้าวาร์ปขวาบน ไปขวาบนอีกทีก็ถึงละครับ g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

premking

• Newbie
  • *
ถ้ำผลึกชั้นที่1และ4
วิธีไปชั้นที่1
ไปเดธ เข้าแม๊พซ้ายบน แล้วไปขวานบน แล้วก็ไปขวากลาง(มันจะเป็นหน้าถ้ำอ่ะครับ มีคนแคระเฝ้าด้วย)
วิธีไปชั้น4
ไปฟอร์ท เข้าแม๊พซ้ายล่าง ไปซ้ายล่างอีกที แล้วไปซ้ายกลางครับ
วิธีที่สอง จากชั้นที่1
ถ้ำผลึกชั้นที่1 เข้าวาร์ปขวาบน ไปขวาบนอีกทีก็ถึงละครับ g#004

ขอบคุณครับ