GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาเล่นกันเถอะเซิฟเวอร์นรก ใครอยากเล่นยกมือขึ้น \o/

โพลล์

จะให้ปิดกระทู้นี้วันที่เท่าไหร

20
6 (66.7%)
30
3 (33.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 9

ปิดการโหวต: กรกฎาคม 27, 2011, 19:40:05

โจเองครับ

• Newbie
  • *
  • @ มาดิ ที่ Jonas789789@hotmail.com
รายละเอียดในการเล่น เซิฟเวอร์นรก

ในเซิฟเวอร์นรกจะต้องมีเงินโซล 8000 + แต่ผมมีแค่ 8040 เอง แงๆๆๆๆๆอยากเป็นเส้นน 

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ถ้าอยากเล่นไปถามจีเอ็มเอาหนูนนนนน เค้ารู้แต่ 8000 + โซลอ่ะนะ

ไปหล่ะ ผมจะล๊อกกระทู้ วันที่  20 กรกฎาคม 2554 โอเคนะ บ่าย มีอะไร  แอ๊ดมานะที่อีเมล Jonas789789@hotmail.com แอ๊ดมาเยอะๆๆๆๆนะะะะะ

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน

まよい ねこ

• จืดจางระดับ 10
  • **
  • พ่อค้าเร่ร่อน
ลดขนาดลายเซ็นด้วยจะเป็นพระคุณครับ ตัดหัวตัดท้ายหน่อย มันใหญ่มาก ..

ปล. สนับสนุนให้เล่นนรกนะ แต่เล่นเพื่อทดสอบ ไม่ใช่เล่นเอามันส์

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ถ้าอยากเล่นไปถามจีเอ็มเอาหนูนนนนน เค้ารู้แต่ 8000 + โซลอ่ะนะ

บอกตรงๆ ผมงง ไม่เข้าใจสิ่งที่จะสื่อของข้อความนี้ g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **

บอกตรงๆ ผมงง ไม่เข้าใจสิ่งที่จะสื่อของข้อความนี้ g#025

woon_yes woon_yes

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ถ้าเอาดอร์ปกับคูณออก
จะมีใครเข้าเล่นไม๊น๊อ  5555   g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

• **
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Oo๐.

• Newbie
  • *
ผมกำลังโหลดอยู่ แต่อยากถามว่าทำไมต้องปรับสกิลอสุราด้วยฟร่ะ

• **
ผมกำลังโหลดอยู่ แต่อยากถามว่าทำไมต้องปรับสกิลอสุราด้วยฟร่ะ

เพื่อความเหมาะสมไงคับ
เทพเกินเดี๋ยวก็โวยกันอีก บางสายก็อ๊อนอ่อน คนไม่เล่นกันอีก