GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

นิuจาlร้Lงา

• Newbie
  • *
แนะนำเทรหน้าไม้หน่อยมีความลึกลับไปรีสกิลแล้ว
1 อัพสเตตัสยังไง
2 อัพสกิลยังไง
3 มีดอะไร ออฟยศอะไร
4 ชุดอะไร ออฟยศอะไร
เอาแบบเน้นยิงแรงโหดโป๊ะบ่อยไม่ค่อยเน้นหาของแต่ก็หาบ้าง
ปล.ทุน5M
 woon_bye

นิuจาlร้Lงา

• Newbie
  • *
แนะนำเทรหน้าไม้หน่อยมีความลึกลับไปรีสกิลแล้ว
1 อัพสเตตัสยังไง
2 อัพสกิลยังไง
3 หน้าไม้อะไร ออฟยศอะไร
4 ชุดอะไร ออฟยศอะไร
เอาแบบเน้นยิงแรงโหดโป๊ะบ่อยไม่ค่อยเน้นหาของแต่ก็หาบ้าง
ปล.ทุน5M
 woon_bye

-Ai-

• Full Member
ทุน 5 M จะให้โหด นั้น ทำ ยาก มหาศาลล

หน้าไม้ดี ๆ ออฟ คลั่งก็ แพงๆ ทั้งนั้น คงจะอยากอยู่

แนะนำไม่ไ้ด้อ่ะ ทุนน้อยไป

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

5M ไม่พอ  อิอิ ตาทฤษฎีนะค่ะ  เพราะเทรเสื้อเซตค่อนข้างแพง แถมเควสเซตก็ยากระดับนึงด้วยนะ
ถ้าซื้อหน้าไม้อัศวินเปล่าๆพอไหวค่ะออฟถ้าดวงจริงๆน่าจะไปได้แค่คหคลั่งมั้งนะ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

-Ai-

แนะนำ ได้เพียง ทุน 5 M ลงมีดไปก่อน ตีม้อนเก็บค่าหัวไปเรื่อย ๆ รอ งบ เยอะ ๆ ซัก 15-30 M

ค่อยเปลี่ยนเป็นหน้าไม้ดี กว่า  woon_cry

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

มีดเป็นสายพื้นฐานค่ะ อัฟง่ายด้วยค่ะ   ซึ่งสายมีดนี้มีแต่ได้นะ  อิอิ
ต่างจากสายหน้าไม้ ซึ่งต้องใช้หมุดด้วย  อันนี้เปลืองเงินซื้อหมุดมากด้วย(ถ้ามีการงานจะช่วยได้เยอะ)
อีกทั้งค่าต่อเนื่อง ต้องอัฟ agi เยอะมากกว่าจะตัน(สำหรับคนไม่จุ) 
ถ้าจะโป๊ะบ่อยนี่ต้องพึ่งบารมีของ ยศ หน้าไม้ด้วยนะค่ะ
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

..TEERAK..

woon_huh woon_huhงบ 5 เอม *0* อย่าเพิ่งซื้อของใส่เลย มันมิพอ
ถ้าอยากเล่นจริงๆ ใช้ประโยชน์จาก "ความลึกลับแห่งกาลเวลา"+"ชิงสมบัติ"
เดินหาบอส แล้วหยุดเวลาชิงมันซึ่งๆหน้านี่แหละ ไม่นาน อาจมีทุนซื้อของใส่ได้ ตอนนั้น ค่อยว่ากันจะใส่ไร

ว่าแต่ใช่เทรที่สวรรค์รึป่าว อย่าไปชิงบอสที่เค้าตีอยู่ละ เด๋วจะหาว่าไม่เตือน

นิuจาlร้Lงา

• Newbie
  • *
มีดเป็นสายพื้นฐานค่ะ อัฟง่ายด้วยค่ะ   ซึ่งสายมีดนี้มีแต่ได้นะ  อิอิ
ต่างจากสายหน้าไม้ ซึ่งต้องใช้หมุดด้วย  อันนี้เปลืองเงินซื้อหมุดมากด้วย(ถ้ามีการงานจะช่วยได้เยอะ)
อีกทั้งค่าต่อเนื่อง ต้องอัฟ agi เยอะมากกว่าจะตัน(สำหรับคนไม่จุ) 
ถ้าจะโป๊ะบ่อยนี่ต้องพึ่งบารมีของ ยศ หน้าไม้ด้วยนะค่ะ
งั้นขอสกิล สเตตัสมีดหน่อยละกันเอามีดก็ได้
woon_huh woon_huhงบ 5 เอม *0* อย่าเพิ่งซื้อของใส่เลย มันมิพอ
ถ้าอยากเล่นจริงๆ ใช้ประโยชน์จาก "ความลึกลับแห่งกาลเวลา"+"ชิงสมบัติ"
เดินหาบอส แล้วหยุดเวลาชิงมันซึ่งๆหน้านี่แหละ ไม่นาน อาจมีทุนซื้อของใส่ได้ ตอนนั้น ค่อยว่ากันจะใส่ไร

ว่าแต่ใช่เทรที่สวรรค์รึป่าว อย่าไปชิงบอสที่เค้าตีอยู่ละ เด๋วจะหาว่าไม่เตือน

PK