GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ใครก็ได้อาชีพเทร ที่คิดว่าตัวเองโหด!!

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
ขอดูรูปสกิลที่อัพหน่อยครับ  อยากรูปว่าอัพอะไรบ้าง

สายมีด นะคับ  g#026

แทนหมูบิน

• Newbie
  • *
ที่ใช้หาของ สะเดาะกุณแจหาของอ่ะ

อัพอะไรกันบ้าง ขอรูปยิ่งดีเลย g#026

เรียกเกราะคุ้มกาย

• Jr. Member
  • **
คนโหดมันก็มีเยอะนะ แต่คุณตั้งกระทู้ถามอะไรซ้ำเนี่ย มันรกนะครับ บางคนก็รำคาญ อยากจะถามเรื่องเทรตั้งกระทู้เดียวก็พอแล้ว นี้คุณเล่นตั้งไปเยอะแล้วนะ

ป.ล. เทรผมมันกาก    G#007 G#007 G#007

กรูเกรียนก็เรื่องของกรู กรูกากก็เรื่องของกรู กรูชอบแหวกแนวก็เรื่องของกรู แต่กรูไม่ไม่เคยขอใครกิน นอกจากพ่อแม่ จบป่ะ !

เราเลิกเล่นเกมส์แล้ว คุณล่ะเลิกหรือยัง?

# Зρ_ησω

• Full Member
  • ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

ผมไม่ได้โหด ไม่ได้อยากโชว์ แค่ผมรำคาน - -

# Зρ_ησω