GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอโวยหน่อยดิเรื่องแอสกับกล่องเสบียงเขี้ยวทมิฬ

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
คุณแอสบางท่านครับ C3 พันธมิตรแห่งเงา ถ้าคุณจะฝึกในแมพไกเซอร์ของเซาเทิร์นไซร์ผมขอเหอะ อย่ายึดกล่องเป็นของตัวเอง สำหรับบางท่าน ถูกคาเดทตีกล่องที่ตัวเองจองไว้ก็แกล้งคาเดทโดยการลากมอนทิ้งใส่คาเดทให้ตาย woon_angry woon_angry หรือเซิฟPKก็จะฆ่าคนที่พาคาเดทมาตีกล่อง(สำหรับคนเปิดPK)
ถ้าจะฝึกผมขอร้องเหอะ ลากมอนมาฝึกเฉยๆก็พอแล้วไม่ต้องรีบฝึกอะไรขนาดนั้นหรอกครับขนาดต้องมายึดกล่องเนี่ย

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
กล่องเดียวเอง g#003
ถ้าแอสนั้นเปิดpk เอาคนที่มาด้วยฆ่าแม่ม g#004 g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
ถ้าแอสนั้นเปิดpk เอาคนที่มาด้วยฆ่าแม่ม g#004 g#004
กล่องเดียวเองแล้วผมถามหน่อยซิกล่องเดียวแล้วกล่องอื่นก็เกิดข้างๆพอผมเข้าใกล้มอนก็ติดผมหมดพอมอนติดผมเขาก็ฆ่าทิ้ง
นี่มันไม่ใช่กล่องเดีัยวแล้ว

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
กล่องเดียวเองแล้วผมถามหน่อยซิกล่องเดียวแล้วกล่องอื่นก็เกิดข้างๆพอผมเข้าใกล้มอนก็ติดผมหมดพอมอนติดผมเขาก็ฆ่าทิ้ง
นี่มันไม่ใช่กล่องเดีัยวแล้ว
แล้วคุณคิดว่ามีแอสแค่คนเดียวที่ไปฝึกรึไงครับ

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
คุณแอส NEW_Makethemove ผมทำอะไรหนักหัวบิดามารดาคุณหรอ ผมเดินผ่านหน้าคุณแล้วเป็น___อะไรต้องมาไล่ฆ่าผมคุณคิดว่าึคุณจุติแล้วจะหยิ่งใส่คนอื่นได้หรอ คุณจุติแล้วเก่งมากขนาดนั้นเลยหรอ ต้องมาไล่ฆ่าผมเนี่ย ขอถามหน่อยเด๊ะคุณซื้อแมพนั้นมาหรอ

>>อาหมวยอันตราย<<

• Newbie
  • *
  • Nuu..I3eaM
กล่องเสบียงเขี้ยวทมิฬ( อันที่มีเหรียญสร้างสมาคมอยู่) ตีได้เฉพาะคาเดทเลเวลไม่เกิน 21 ไม่ใช้หรอคะ

จoมโจSคิด

• Newbie
  • *
กล่องเสบียงเขี้ยวทมิฬ( อันที่มีเหรียญสร้างสมาคมอยู่) ตีได้เฉพาะคาเดทเลเวลไม่เกิน 21 ไม่ใช้หรอคะ
ใช่ครับแต่เค้าไม่ได้ตีเอาเหรียญกันครับ เค้าตีได้แต่ตีไม่เข้าไงครับ ก็เหมือนกับตอนคุณพรางตัวพอคุณไปตบอะไรเข้าก็จะโผล่มาทันทีแอสเค้าก็ทำแบบนี้กันเนี่ยแหละครับอยากทราบว่าเค้าจะรีบโผล่ออกมาไปไหนครับรอนิดหน่อยไม่ได้รึไงถึงต้องมายึดกล่องเนี่ย

~U~

• Jr. Member
  • **
555 ใช่ๆผมเข้าใจความรู้สึกผมเป็นแอสแต่ก็ฝึกกับมอนรอนิดรอหน่อยไม่ได้เหรอครับ
จุแล้วทำเก่งถ้ามั่นใจว่าจุแล้วเก่งเจอผมเซิฟพิภพได้นะ  g#009

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ตีได้ทุกอาชีพ ทุกระดับ แต่ตีเข้าแค่คาเดทเวลตั้งแต่20ลงไป woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ตอนแรกแอบงงว่ายึดยังไง
คือเค้าติดพันเลยเหมือนพรางสินะแล้วเค้าเลยตีกล่องจะได้โผล่ออกมาให้มันติดพันอีกจะได้ไวไว
คือว่าเขาอาจจะออโต้เมาส์นะ ออโต้ให้ตีกล่องเสบียงวันหลังลองซิบดูถ้าออโต้ก็มีความผิดแน่นอน
เพราะถ้าเป็นเซิร์ฟพีเคตีกันไม่ผิด ถึงเรารำคาญยังไงก็เอาผิดไมไ่ด้ เพราะมันก้ยังคงเป็นเซิร์ฟพีเค

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."