GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องสมบัติระดับ 5

byakuya

• Full Member
อยากสอบถามผู้รู้ซักหน่อยว่า กล่องระดับ 5 นี่มันเสียซะทุกกล่องเลยหรือเปล่า เพราะผมเพิ่งเริ่มเปิดกล่องเล่นช่วงนี้ แต่ว่าผลมันคือ
777 + ชิง + สะเดาะกุญแจ ---------------- ท่านทำกล่องเสียหาย
ไปกล่องต่อไป  777 + สะเดาะกุญแจ --------------------ท่านทำกล่องเสียหาย
ต่อไปอีก เปิดเลย ไม่777 ละ -------------------- ท่านทำกล่องเสียหาย
ไปอีก ตีก่อนๆๆ แล้วเปิด  ---------------- ท่านทำกล่องเสียหาย
เฮ้ยยยยยยย สรุปมันเสียทุกกล่องป่าวนิ หรือมีบั๊ก โอกาสไม่เสียมันกี่ % เหรอ อย่างน้อยให้ขยะมาก็ยังดี นี่มันเสียหมดแล้วมาตั้งไว้ทำไม กว่าจะหาเจอแต่ละกล่อง

>>อาหมวยอันตราย<<

• Newbie
  • *
  • Nuu..I3eaM
อยากสอบถามผู้รู้ซักหน่อยว่า กล่องระดับ 5 นี่มันเสียซะทุกกล่องเลยหรือเปล่า เพราะผมเพิ่งเริ่มเปิดกล่องเล่นช่วงนี้ แต่ว่าผลมันคือ
777 + ชิง + สะเดาะกุญแจ ---------------- ท่านทำกล่องเสียหาย
ไปกล่องต่อไป  777 + สะเดาะกุญแจ --------------------ท่านทำกล่องเสียหาย
ต่อไปอีก เปิดเลย ไม่777 ละ -------------------- ท่านทำกล่องเสียหาย
ไปอีก ตีก่อนๆๆ แล้วเปิด  ---------------- ท่านทำกล่องเสียหาย
เฮ้ยยยยยยย สรุปมันเสียทุกกล่องป่าวนิ หรือมีบั๊ก โอกาสไม่เสียมันกี่ % เหรอ อย่างน้อยให้ขยะมาก็ยังดี นี่มันเสียหมดแล้วมาตั้งไว้ทำไม กว่าจะหาเจอแต่ละกล่อง

ดวงคะ  777 ไม่เกี่ยวนะคะ (แต่แล้วแต่ความเชื่อ)เราก็เคย ทำกล่องเสียหายติดต่อกัน แต่ก็ไม่เคยได้แรร์เลยได้แต่ขยะ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
โอกาศเปิดได้ดูตามทักษะและค่าlukครับ
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สะเดาะกุญแจระดับ 5 โอกาสเปิดกล่องไม่ใช่ 100% นะคับ g#036

ระดับ 5 : โอกาสเปิดกล่องระดับ 5 มี 33%
สำหรับกล่องระดับ 4 มีโอกาส 50%
กล่องระดับ 3, 2 และ 1 เปิดได้เลย
 g#017
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เปิดกล่อง 777 ไม่เกี่ยวอะน๊ะ  เปิดกล่องมันมีโอกาสเปิดได้ตามระดับของสกิว + ค่าลัคในตัว  ส่วน 777 มันเพิ่มอัตราดรอปไปเกี่ยวอะไรกับเปิดกล่อง  ผมเปิดไม่เห็นต้อง 777 เลย เปิดได้แรร์เหมือนกัน  หรือเกี่ยว  woon_huh แต่ผมว่าไม่เกี่ยว ของในกล่องเค้าใส่เอาไว้และสุ่มออก

กล่องระดับ 5 โอกาสเปิดได้แค่ 33% เอง มันเกิดที 2 กล่อง เปิดเสีย 2 กล่องเลยก็มี  แม้เปิดได้ก็เปิดได้ขยะก็มี  อย่าไปซีเรียสครับ  คิดเสียว่าเปิดได้ก็ได้ขยะ  ผมลอง 777 ก่อนเปิดระดับ 5 ก็ไม่เห็นมีอะไรแตกต่าง  ระวังน๊ะช่วง 777 อยู่เจอเกรียนวิ่งเข้ามาเปิดเลยจะอึ้งกิน 555+

byakuya

• Full Member
อ่อ เป็นอย่างนี้นี่เอง ขอบคุณมากครับทุกท่าน  woon_sunny