GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ถามการฝึก c3

bobo455

• Newbie
  • *
ระดับของc3 อะครับ พวก ระดับ 1 กับ 5 อันใหนฝึกยากกว่ากันอะครับ

ยิ่งมากขึ้นยาก หรือ ยิ่งน้อยขึ้นยากอ่ะครับ

ช่วยบอกหน่อยครับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
บางอันยิ่งเยอะยิ่งยาก(ส่วนมาก)
บางอันระดับเยอะ ความสามารถเยอะขึ้น ซึ่งความสามรถนั้นเกี่ยวข้องกับการฝึกทักษะ ทำให้ฝึกง่ายขึ้น(ส่วนน้อย) #038
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

bobo455

• Newbie
  • *
ผมยังงงๆๆอยู่อะครับ พอดีจะฝึกกาลเวลาอ่ะมันเขียนความยากระดับ 2

มันขึ้นเร็วกว่า สวนกลับที่ระดับเวล 4 อะเปล่าครับ

• ชิชิชิ
เรื่องความยากสรุปได้ยากนะ บางสกิลบอกความยากระดับ4 แต่ฝึกไปเรื่อยๆทำไมมันชิวๆล่ะวะ woon_555
แต่บางสกิล ความยากระดับ2 พอฝึกไปเรื่อยๆ โอ้ย เบื่อจังแวะ woon_sad2 woon_sad2
ทักษะกาลเวลากับสวนกลับมันต่างกันครับ สวนกลับต้องติดการโจมตีสวนกลับถึงจะขึ้นเปอ ซึ่งเมื่อระดับของสวนกลับเพิ่มขึ้นโอกาศติดจะเพิ่มชึ้นทำให้ฝึกง่ายขึ้น
แต่ความลึกลับแห่งกาลเวลาการฝึกเท่าเดิม แถมยังยากขึ้นอีก เพิ่มและลดแค่เวลาในการหยุดเท่านั้น(แต่มันเพิ่มและลดตั้งเยอะแนะ 10วิเชียวนะ)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

หรอยยย '

• Full Member
  • อยากรู้หรอ ??
มันก็แล้วแต่ สวนกลับ ยิ่งระดับสวนกลับเยอะผมว่ายิ่งฝึกง่ายนะ เพราะโอกาศยกดาบป้องกันก็เยอะเลยฝึกง่าย

มันก็แล้วแต่สกิลของ C.3 บางอันระดับน้อยฝึกยาก บางอันก็ ฝึกง่าย

~U~

• Jr. Member
  • **
พันธมิตรแห่งเงา ความยากในการฝึกฝน ระดับ 5 ยาก หรือ ง่าย อะช่วยบอกผมทีไม่รู้  g#008

• ชิชิชิ
พันธมิตรแห่งเงา ความยากในการฝึกฝน ระดับ 5 ยาก หรือ ง่าย อะช่วยบอกผมทีไม่รู้  g#008
ยิ่งระดับสูงยิ่งง่ายครับ g#008 g#008