GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสาวิญญาณของพระ ขั้นสิบนี้มันคงอยู่ได้นานกี่วินาทีครับ

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
คนที่บรรลุ สุดยอดวิชานี้ ช่วยตอบด้วยครับ จนตอนนี้ผมฝึกได้ไม่เท่าไรเลย หากมันหบุดไม่กี่วิ จะได้เลิก  woon_shock

เลิก ละ ครับ ผมเลิกฝึกมันละครับ     woon_yes   เอ้ะ ดีไหมครับ ลองฝึกดูต่อไหมครับ   woon_no

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
ผมว่าฝึกไปถึงระดับสิบ ไม่ค่อยคุมเลยหาก ระดับสิบ ได้แค่ 15 วิ อะนะ ถ้ามันเพิ่มแค่ระยะเวลานะ แต่หากเพิ่มระยะทางด้วยก็ไปอย่าง

เพราะเพื่อนผมฝึกระดับ เจ็ดหยุด ประมาณ สิบสองวิ  อันนี้หมายถึงฝึก ระดับหนึ่งเพิ่มหนึ่ง วิ โอ้.... จาก เจ็ดไปแปด แปดไปเก้า เก้าไปสิบ เพิ่มทีละ วิ

แต่กว่าจะได้ระดับหนึ่งๆ  g#035 g#035