GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ฝึกซีสาม กับ ก้อนหิน เปอร์ก็ขึ้นนี่คับ

จริงหรือเปล่าคับที่เค้า บอกกันว่า ถ้าฝึก ทักษะ ซี 3 กับ พวกมอน การงานแล้วเปอร์ไม่ขึ้น  ผมลองฝึก ปลดอาวุธ กะ ก้อนหิน ก็เห็นเปอร์มันก็ขึ้นดีนี่คับ  แล้วทำไมคนเค้าถึงพูดกัน ว่าฝึกกับมอนการงาน ไม่ได้ ขอผู้รู้ช่วยตรวจสอบและ ช่วยกันตอบทีคับ   g#014

nightjusmin

• Full Member

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 โปรโมชั่น ไฉไล บอกหมดเลย   woon_no woon_cry

แพทหลุดมั้งครับ พอๆกับนักสำรวจโอโม่ที่เสียเงิน สงสัยที่ตั้งระบบใหม่ไว้หลุดรอด  แต่ก็เตรียมตัวเถอะ พุธหน้าคงไม่ได้แล้วละ  woon_555

งั้นพวกเราคงต้องรีบ ฝึกกันแล้ว ละคับ  (จีเอ็มทำงานไม่รอบคอบ เหมือนเดิม ว่าแล้ว พออัพใหม่ ก็ไม่เคยตรวจทานของเก่า  #038)

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
แล้วคุณจะตั้งกระทู้ทำไมเนี่ย    เดะฝึกไม่ได้กันพอดีเดะ

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??
จริงหรือเปล่าคับที่เค้า บอกกันว่า ถ้าฝึก ทักษะ ซี 3 กับ พวกมอน การงานแล้วเปอร์ไม่ขึ้น  ผมลองฝึก ปลดอาวุธ กะ ก้อนหิน ก็เห็นเปอร์มันก็ขึ้นดีนี่คับ  แล้วทำไมคนเค้าถึงพูดกัน ว่าฝึกกับมอนการงาน ไม่ได้ ขอผู้รู้ช่วยตรวจสอบและ ช่วยกันตอบทีคับ   g#014

เหมือนผมเลย ครับ ฝึกซี3 ปลดอาวุธ กับ กะหล่ำปี เปอก็ขึ้น

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
จะตรวจสอบและแก้ไขให้ถูกต้องในแพทช์ต่อไปครับ  woon_yes

จีเอ็ม (แทน)

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

โถ แล้วจะให้หมวกบัคผมไหมละนี่ อย่าบอกนะ ว่า อด อะ  g#041 หวัง นะคับ

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
โถ แล้วจะให้หมวกบัคผมไหมละนี่ อย่าบอกนะ ว่า อด อะ  g#041 หวัง นะคับ

ทีมงานก็จะบอกว่า บัคนี้มีคนแจ้งแล้ว
แต่ไม่เคยเอาหลักฐานมาให้ดูเลยแม้แต่ครั้งเดียว
ว่าคนแจ้งก่อนเป็นใครหรือเวลาเท่าไรทีแจ้งก่อนเรา

เห็นด้วยคับ ทีมงานไม่เคย มีแจ้งว่ามีคนเข้ามาแจ้งบัค อาการใดบ้าง เมื่อไหร่ บอกแต่ว่ามีคนแจ้งมาแล้วแต่ไม่เอามาเป็นหลักฐานให้ผู้เล่นอื่นๆ ทราบ เหมือนมีลับลมคมใน กับผู้เล่นเพื่ออะไรหรอ  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

~U~

• Jr. Member
  • **
เหนแก่ตัวชิบ  g#030