GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

sv. สวรรค์ หลุด โรลหลายรอบแล้วค่ะ

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• Full Member
  • จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม
 g#046 มาดูที วอร์ไม่ได้เลย

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

NookNik

• Newbie
  • *
  • Love Fai 1st

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
ทางทีมโปรแกรมเมอร์ที่ตรวจสอบพบว่าเหตุการณ์เซิร์ฟล่มดังกล่าวเกิดจากกิจกรรมสงครามชิงปราสาทครับ

ซึ่งตอนนี้ เซิร์ฟเวอร์ วุ้นใต้พิภพก็ประสพปัญหาเดียวกันครับ

โดยทางทีมงานจะรีบดำเนินการแก้ไขต่อไป พร้อมหาวิธีชดเชยเกี่ยวกับประเด็นนี้ครับ