GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อัพโหลดยูทูปลงบอรด อย่างไงใครรู้ช่วยบอกที่ครับ

อิบ้าาา

• UNsmile.❦
  • Jr. Member
  • **
เอาลิ้งค์มาวางตรงคอมเม้นท์แล้วคลุมดำ แล้วคลิก เครื่องหมาย ที่อยู่บนรูปวุ้นจ้า

[youtube ] ลิ้งค์ [/youtube ]

เครดิต คุณ YESONG นะคะ woon_love

~.CaI2@Me!!.~

• Jr. Member
  • **
  • อุคริ! อุคริ!
1.กดตอบตามหัวข้อที่เราต้องการจะโพส
2.กดเลือกไอคอนที่อยู่ตรงตัวเลือกในการเขียนข้อความ (บรรทัดที่ 2 ตัวที่ 1 ใต้ตัวหนา)
3.นำลิ๊งที่ก๊อปมาจาก Youtube มาใส่ในระหว่างช่อง   เช่น   
นำมาใส่ใน
 [youtube ] ลิ้งค์ [/youtube ] ก็จะเป็น

อดีต : แก้ไม่ได้ แต่ มันคือบทเรียน
ปัจจุบัน : เอาบทเรียนจาก "อดีต" มาแก้ไข
อนาคต : ผลลัพธ์ ของ อดีต และ ปัจจุบัน

MaitoeY

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับผมเข้าใจละคือผมหาลิ้งแบบที่โพสได้ไม่เจอเจอแต่มันไม่ใช้อันที่โพสได้นี้เอง