GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดกล่องเทร แต่ละระดับ ได้อะไรกันบ้าง

อสูรเทวะ

• Jr. Member
  • **
จากที่ผมลองเปิดนะครับ

ระดับหนึ่งเคยเปิด 2-3 ครั้ง แล้วเลิกเปิดเลย สมกับระดับหนึ่งอย่างแท้จริง  woon_angry

ระดับสอง ผมว่าหากไม่คิดว่าจะได้แรร์ เปิดระดับสองผมว่าคุ้มน่ะ แต่โอกาสได้แรร์ หรือ ของราคาแพง ผมไม่รู้เพราะไม่เคยเปิดได้  woon_cry ผมเปิดประมาณร้อยกล่อง

ระดับสาม หากไม่ได้ของแรร์ หรือ ของราคาสูง ผมว่า ขยะมากกว่าระดับสองเสียอีก หากดวงไม่ดี เปิดระดับสอง คุ้มกว่า แต่!! ขอบอก มันมีแรร์ ด้วย  g#009 ผมเปิดประมาณสองร้อยกล่อง ได้แรร์ อันเดียว ครั้งที่เจ็ดสิบกว่า แต่หลังจากนั้น ขยะล้วนๆ แต่...ได้แล้วคุ้มครับ  woon_sunny

ระดับสี่ หากไม่ได้แรร์ ของดีกว่าระดับสามครับ เคยได้แรร์ ครั้งเดียวเอง เปิดไปร้อยกว่าต้นๆ

ระดับห้า  ไม่ค่อยมีโอกาศได้สัมผัสเท่าไร แต่ทุกครั้งที่มีโอกาศมักจะเจอกับคำพูดที่ว่า  "ท่านทำกล่องเสียหาย"  จนปัจจุบัน ผมเลิกที่จะเปิดไปแล้วครับ  g#035 พูดตามตรง เซง เป็ด......

ปล. นี้เป็นแค่ประสบการณ์ของผม ซึ่ง อาจไม่เหมือนคนอื่น ยังไงก็อยากรู้ว่าคนอื่นเป็นยังไงบ้างครับ ผมรู้ว่ามีหลายคน ก็อยากรู้ !!

Darksv2

• Newbie
  • *
ระดับ 3 เคยได้เหรียญ วิหาร หน้าไม้แรร์ 59,64*2 แล้ว ก็แรร์เคอริคผ้า เวล 95 ระดับ5เคยได้แต่เกราะปีศาจน้ำแข็ง ระดับ 4 ได้ดีสุดก็ มินิบอส - -" (ของแรร์เปิดได้มาแล้วเอามาดองรอความสามารถหุๆ)