GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลแข่งแบทดาวดึงส์ จีเอ็มจินนี่โกงรับเงินต้โต๊ะ

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา

จีเอ็มจินนี่ ชี้แจงด้วยและเอาของปลอปใจมาด้วย
ถูกสอนให้โง่งมงาย

katang1

• Newbie
  • *

High-Scoop

• Full Member
  • แค่ลมปาก ;((
woon_yes อืมๆ กำลังงงอยู่ ทำไมจีประกาศทีมแพ้ หรือจีเปลี่ยนผลแข่ง  g#034
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

• **

MoNKeY_D_LuFFY

• **
g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046 g#046
จีออกมาตอบด้วยคับว่าเพราะอะไรอย่าหายเงียบแบบนี้ ทีมเค้าชนะแต่ผลกลับแพ้ อยากจะรู้ว่าทำไมแค่เหตุผลก้อไม่ม่ีให้เหรอคับ จีออกมาตอบด้วย

woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock

Tipzy's [M.C & _HyacintH_]

• 1 2 3 4 5 ... 100 ^o^
นิ่งหราจี...... g#035

*✿*゚‘゚・✿.。。✿*Yesterday is memory❤Today is a gift ❤Tomorrow is a mystery*✿*゚‘゚・✿.。。✿*

E_MO.

• Newbie
  • *
 g#040แล้วทีมโลกาวินาศจะไปแข่งให้เสียเวลาทำเหี้ยอะไรในเมื่อชนะแล้วไม่ได้เข้ารอบ g#040

g#040ถ้าจัดกิจมาแล้วเป็นแบบนี้คราวหลังไม่ต่องจัดเอารางวัลไปให้คนของคุณเลย..จบ g#040

highter0

• บุคคลทั่วไป
ต้องขอโทษด้วยนะคะ  ประกาศผิดค่ะ woon_hurt
จากที่ได้จดทีมผู้ชนะไว้คือทีม โลกาวินาศ แต่ไปประกาศผิดเป็นทีม Lด็ก-Lnw-Lกีsยn-ซ่า
จริงๆ ต้องเป็นทีม Juzz company, JuzzCompany, โลกาวินาศ, และ เน็ทกากแต่อยากสด(ชนะบาย)
เดี๋ยวจะไปทำการประกาศแก้ไขในเกมให้ค่ะ
ต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยนะคะ  woon_cry woon_cry

• **
ต้องขอโทษด้วยนะคะ  ประกาศผิดค่ะ woon_hurt
จากที่ได้จดทีมผู้ชนะไว้คือทีม โลกาวินาศ แต่ไปประกาศผิดเป็นทีม Lด็ก-Lnw-Lกีsยn-ซ่า
จริงๆ ต้องเป็นทีม Juzz company, JuzzCompany, โลกาวินาศ, และ เน็ทกากแต่อยากสด(ชนะบาย)
เดี๋ยวจะไปทำการประกาศแก้ไขในเกมให้ค่ะ
ต้องขออภัยในความผิดพลาดด้วยนะคะ  woon_cry woon_cry

เอารางวัลมาปลอบใจด้วย
ถูกสอนให้โง่งมงาย

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((

MoNKeY_D_LuFFY

• **

ขอบคุนคับ คนเราผิดได้พลาดได้ไม่ว่ากัน ขอบคุนอีกครั้งคับ