GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานขอขอบคุณเพื่อนที่ให้การสนับสนุนมาตลอดทั้งปี ด้วย Set Item

บุคคลทั่วไป · 12 · 2201

pungponkung

• บุคคลทั่วไป

เพื่อนสามารถรับ Code ได้ที่ http://www.facebook.com/GodswarExtreme

ซึ่งในปีนี้ทีมงานจะดำเนินการในด้านบริการให้ดีกว่าเดิมค่ะ

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *
ขาดทุน วะ ไม่ได้สนตีนอะไรเลย โค๊ต ก็จำกัด กว่า โรงเรียนจะเลิก บางคนเติมเยอะ แต่ไม่ได้อะไรเลย เพราะงานเลิกช้า ตอบแทนห่าอะไร ได้ไม่ทั่วถึง ขาดทุนโว๊ย!!!!!! ไม่เติมแม่งและ เป็นอะไรที่น่าเบื่อมาก สำหรับผม เจอแบบนี้ก็  g#035

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
CODE มีจำนวนจำกัดวันละ หมดแล้วรอวันต่อไป

กรุณาอ่านไห้ดีๆ อย่าใช้อารมณ์เป็นที่ตั้ง

Potato_of_PRS

• Newbie
  • *

Insertthe™

• Jr. Member
  • **
  • เทพประลอง
ผมไม่ได้มา นั่งรอ แบบคุณนิ มีเรียนก็เรียน เอาเวลาไหนมารับ  g#020
วันเสาร์-อาทิตย์ ลองดู

chaizadgo4

• Newbie
  • *
ถุง mid-autumn festival.... จากโค้ดที่เติม สามารถเดลได้มั้ยคับ
อยาากให้ตัวไหนก็เอาโค๊ดไปเติมมตัวนั้น woon_sunny
ขอศรัทธาจงอยู่เคียงข้างเธอตลอดไป

gipsun20

• Newbie
  • *

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
เราเพิ่มทุกวันนะ วันละ 2,000 Code เวลา 12:00 น. ค่ะ  ( เที่ยงวันนะ มิใช่ เที่ยงคืน )

Donuty

• Newbie
  • *