GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไอ่ หมีผีบ้า ล่าใน ตำนาน

nutpochan

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

ทำไม เควสนักล่า ในตำนานทำยากจัง  คือผม อยากให้ มีทางเเลือกให้ตีมอนตัวอื่นได้ด้วย ไม่ใช้ มอนตะกูน หมี เพราะ มันดรอปน้อย แล้วมันก็มีคนแย้งกันตีแล้วมันก็ มีเกิดแค่ที่เดว แล้วมันก็ เป็นแมพ แคบๆ มีบอสเป็นอุปสักด้วย   ทำยังไง ก็ได้ ให้ ไอ่พวกหมีนั้นมันไปดรอป แทบมอนตัวอื่นๆ ที่ไร้ประโยชน์ก็ได้  จบ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
จุดประสงค์เค้าต้องการให้เราเลื่อนเลเวลไปด้วย ทำเควสไปด้วยครับ
หรือถ้าจะทำเควสแบบสบายๆ แนะนำตอนดึกๆครับ คนน้อย ลากม่อนสนุกเลย

ปล.ยังไงช่วยพิมพ์ด้วยภาษาที่ไม่วิบัติด้วยนะครับ  g#013

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

pws5555

• Jr. Member
  • **
ก็ไม่ยากเท่าไหรนะครับเพียงแต่ต้องดูเวลาครับช่วงดึกๆๆครับผู้เล่นจะน้อย
เพราะว่าผมทำเควสนักล่าในตำนานมา2ครั้งแล้วครับเพียงแต่ผมเวลช่วง23.00น-24.00นครับ
สู้ๆๆครับอย่าไปถ้อเดียวก็จบเควสเองอะครับมีทั้งหมด20เควสนะครับ g#031

monkey-bill

• **
  • อยากเก่ง อย่ากInw อย่ากรวย

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me
ผมทำ เควสนักล่าในตำนาน3วันก็เสร๊จละครับ ไม่ต้องรีบ แค่เวลไปตีไปแค่นี้  ตีครบได้เงิน อีกตั้งหาก  #038

ยู้ฮู้ววว~~//

(oิ)ผู้เฝ้ามองในตำนาน(oิ)

• **
  • (บีทาโร่)อร่อยมีโปรตีนจากเนื้อปลา
ช่วงเวลานี้เลยคนน้อย
02.00-06.00 น.
ไม่มีเลย โดนหมีฆ่าตาย ประจำ  g#031
ผู้เฝ้ามองในตำนาน จะมองดูการกระทำต่างๆแล้วมาตอบ

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
ถ้ามันไม่ยากแล้วจะเรียกว่าในตำนาน รึไงฟระ woon_angry