GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การรวมเซิฟของ SV.อวตาร

โพลล์

มาโหวดกัลระว่างการรวมSv.อวตาร กับ Sv.หน้าหนังสือ หรือSv.อวตารกับ Sv.ใต้ภิภพ

รวมกับ Sv.หน้าหนังสือ
57 (31.7%)
รวมกับ Sv.ใต้ภิภพ
123 (68.3%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 180

ปิดการโหวต: พฤศจิกายน 03, 2013, 16:21:19

bancharnawarat

• Newbie
  • *
มาโหวดกัลคับ ระหว่างการรวมเซิฟเวอร์ Sv. อวตาร มีใครเห็นด้วยไหม ว่าให้รวมกับเซิฟเวอร์หน้าหนังสือแทน
ช่วยกัลโหวดหน่อยคบ
[/size]

1.Sv.อวตาร  รวมกับ  Sv.หน้าหนังสือ
2.Sv.อวตาร  รวมกับ  Sv.ใต้ภิภพ

ก็หยั่งว่านะครับผม ถ้า Sv.อวตาร  รวมกับ  Sv.ใต้ภิภพ  กะเหมือนเป็นหมู ให้เค้าเชือดแหละคับ เพราะ Sv.อวตาร 1 กิว มีสมาชิกแค่ 15 คนต่าง กับ Sv.ใต้ ริบรับ ระอีกอย่างไหนจะราคาของที่สูงกว่า
ถ้าเป็นไปได้สำหรับผม อยากให้รวมกลับ Sv.หน้าหนังสือ มากกว่า เพราะเป็นเซิฟเพิ่งเปิดของก็เท่าเทียม คนก็เท่าเทียม ผมว่าในส่วนนี้ สำหรับครอบครัวอวตาร จะเห็นด้วยมากกว่า

ฝากด้วยครับผม ทั้งเรื่องความต่างความสมดุล น่าจะเหมาะกับ Sv.หน้าหนังสื้อ มากกว่า ครับ ฝากด้วยคับ g#046    woon_bye
______________________________________________________________________________________________________________________________

GameNoob

• Jr. Member
  • **
  • เงียบไว้อย่าส่งเสียง อิอิ
ในความเห็นของอั๋นมันก็โออยู่นิดนะ *300ด้วย อิอิ ปล. tongdangรอที่หน้าหนังสือและ อิอิ
ถ้าจะดี ก็ ไม่ต้องรวมกะได้ ปรับปรุงไห้ดีที่สุดพอ  g#017 g#017
g#021 g#021 woon_love woon_love
Thx---> คนกาก ก็อยู่ส่วนกาก เกมส์นี้ ดี้ ดี <3 <3 <3

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

• Newbie
  • *
ผมว่าจะรวมไม่รวมกะขึ้นยุกะเสียงโหวดนี่แหละครับใครคิดเห็นยังงัยโหวดกัลด้วยระกันครับ ขอบคุณคับ

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
รวมกะอวตารหน้าหนังสือ = กากกว่าอวตารเยอะ woon_no woon_no woon_no
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

เอแลน

• Newbie
  • *
มารวมกับพิภพนี่แหละดีแล้ว จะตบให้ดิ้นเลย  woon_555 woon_555

• Newbie
  • *
รวมกะอวตารหน้าหนังสือ = กากกว่าอวตารเยอะ woon_no woon_no woon_no
อย่างที่นายว่ามันกะจริงยุ อันนั้นในแนวคิดของนาย แล้วลองคิดในแนวคิดของSv.อวตาร ไปรวม กะใต้ = เลิกกะเล่น ต่อค่าเท่ากัล อวตาร กาก กว่า ใต้เยอะคับ ต่อให้ตั้งหลักได้ก็ไม่มีวันสู้เค้าๆด้ยุดี คุณว่าไหม

• Newbie
  • *
[/size]
มารวมกับพิภพนี่แหละดีแล้ว จะตบให้ดิ้นเลย  woon_555 woon_555
ผมชอบนะแต่มันไม่ใช่อ่ะ มันต่างกัลเกิ้ลไป อวตาร 1 กิว 15 คน  ใต้ 1 กิว 100 +
________________________________________________________________________________________________________________________________

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • **
  • Line : golp.a
อย่างที่นายว่ามันกะจริงยุ อันนั้นในแนวคิดของนาย แล้วลองคิดในแนวคิดของSv.อวตาร ไปรวม กะใต้ = เลิกกะเล่น ต่อค่าเท่ากัล อวตาร กาก กว่า ใต้เยอะคับ ต่อให้ตั้งหลักได้ก็ไม่มีวันสู้เค้าๆด้ยุดี คุณว่าไหม

ถูก ไม่มีใครอยากกากกว่าใครหรอกจริงมั้ย งั้นเรามาเสนอให้จียกเลิกความคิดที่จะรวมกันดีกว่า
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Vyse..z

• Full Member
เรื่องนี้ ด๊อบบี้จะต้องยุ่งดีมั้ย  g#025
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

• Newbie
  • *
จีถ้าเข้ามาดูแล้วก็ช่วยเก็บไปเป็นกานบ้านให้หน่อยนะครับผมส่วนเรื่องของที่เป็น บิลล่า กายเป็น เงิน โซล ส่วนนี้ พวกผมยังยอมรับได้ แต่เปลี่ยนอีกสักอย่าง 1  เปลี่ยนเป็นไปรวมกับ Sv.หน้าหนังสือแทนจะดีมาก  ราคาของก็ไม่ต่างกัล ฝากด้วยระกัลคับ  ถ้า g#046 เห็นกระทู้นี้แล้ว ช่วย แสดงตัวให้เห็นหน่อยได้รุ้ว่า สนจัย ในเสียงส่วนมากในกระทู้นี่ไหม
_____________________________________________________________________________________________________________________________                                                                                                                   

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
ไม่หน้าจะรวมนะ เพราะของโชลในอวตารเป็นเงินบิลล่าส่วนมาก ถ่าคนที่เล่นอวตารชื้อขิงไว้เยอะๆละตุนไวรอรวมเชฟจีคงไม่ได้ขายของโซลละในเชฟที่รวมกับอวตารอะ อีกอย่างคนเล่นอวตารเค้าจะยอมอะป่าวที่เค้าเลือกเล่นอวตารเพราะไม่ต้องเติมตางเล่นมากๆไง

ถ่ามารวมกับไต้พิภพคนในอวตารคงเลิกเล่นเลยมั้งนั้นเพราะไต้พิภพมีแต่คนโหดๆทั้งนั้นเท่าที่ผมลองเข้าไปดูในอวตารของในอวตารยังเทพไม่เท่าของไต้พิภพนะแถมถ่ามากิลก็คนน้องคงโดนไร่ฆ๋ากระจาย

ปล.แล้วทีมงานเค้าบอกมาแล้วเหรอว่าจะรวมเชฟ woon_huh

โกโก้

• Newbie
  • *
มาโหวดกัลคับ ระหว่างการรวมเซิฟเวอร์ Sv. อวตาร มีใครเห็นด้วยไหม ว่าให้รวมกับเซิฟเวอร์หน้าหนังสือแทน
ช่วยกัลโหวดหน่อยคบ
[/size]

1.Sv.อวตาร  รวมกับ  Sv.หน้าหนังสือ
2.Sv.อวตาร  รวมกับ  Sv.ใต้ภิภพ

ก็หยั่งว่านะครับผม ถ้า Sv.อวตาร  รวมกับ  Sv.ใต้ภิภพ  กะเหมือนเป็นหมู ให้เค้าเชือดแหละคับ เพราะ Sv.อวตาร 1 กิว มีสมาชิกแค่ 15 คนต่าง กับ Sv.ใต้ ริบรับ ระอีกอย่างไหนจะราคาของที่สูงกว่า
ถ้าเป็นไปได้สำหรับผม อยากให้รวมกลับ Sv.หน้าหนังสือ มากกว่า เพราะเป็นเซิฟเพิ่งเปิดของก็เท่าเทียม คนก็เท่าเทียม ผมว่าในส่วนนี้ สำหรับครอบครัวอวตาร จะเห็นด้วยมากกว่า

ฝากด้วยครับผม ทั้งเรื่องความต่างความสมดุล น่าจะเหมาะกับ Sv.หน้าหนังสื้อ มากกว่า ครับ ฝากด้วยคับ g#046    woon_bye
______________________________________________________________________________________________________________________________

มาตั้งกระทู้แบบนี้ถูกใจเค้าหลายๆ  เอา

Like

ไปตัวใหญ่  woon_5555 woon_5555 woon_5555