GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ที่คุณneastandearth ได้โพสว่าหยาบของตัวละครVikZaOo7 จีมาอ่านทีนะ

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
ผมเป็นผู้เสียหายนะครับ ในกระทู้ที่คุณneastandearth ได้โพสลง ซึ่งตัวละครVikZaOo7นั้นอะครับ นั้นตัวผมเอง
ผมรับครับว่าด่าเขาจริง

แต่.....

ผมพูดดีๆแล้วครับ เขาไม่ฟัง อีกอย่างทำไมเขาไม่ถ่ายข้างบนกว่านั้นอีกละครับ ไอที่ผมขอเขาอะครับ พูดดีก็ไม่ฟัง ทำไงได้อะครับ คนเรามันก็มีลิมิดของแต่ละคนนะครับ

ไม่มีไรมากหรอกครับ แค่หวังว่าจีจะมาอ่านและรับทราบ
แต่อย่างไรก็ตามผมก็ไม่หวังว่าจะไม่โดนลงโทษอยู่แล้วครับ เพราะมันเป็นกฏต้องโดนอยู่แล้ว อันนี้ผมเข้าใจดี แค่อยากจะบอกให้จีรับทราบแค่นั้นหละครับ คนบางคนมันก็ถ่ายเฉพาะบางส่วนในตัวเองก็ดีก็เท่านั้นหละครับ

ขอบคุณที่เสียเวลาของท่านนะครับจี

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
ทำผิดก็ต้องยอมรับผิดเพราะความผิดนั้นคือการกระทำของเรา ไม่ใช่ของใคร อย่าเอาใครเป็นแพะ g#004
ขนาดผมด่าคนอื่นแล้วเค้าด่าตอบเพราะเค้าเทรนมอน ผมยังยอมโดนผิดไปด้วยเพื่อแจ้งเค้าเลยครับ g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

VikZaOo7

• Jr. Member
  • **
ทำผิดก็ต้องยอมรับผิดเพราะความผิดนั้นคือการกระทำของเรา ไม่ใช่ของใคร อย่าเอาใครเป็นแพะ g#004
ขนาดผมด่าคนอื่นแล้วเค้าด่าตอบเพราะเค้าเทรนมอน ผมยังยอมโดนผิดไปด้วยเพื่อแจ้งเค้าเลยครับ g#037
ผมก็ยอมรับว่าด่าครับ แต่แค่อยากจะบอกว่ามันมันสุดทน พูดดีๆหลายทีละ  g#004  g#004  g#004
แต่ยังไงจีก็ยังไม่ผ่านมาดูกระทู้เลย  #038

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
ในเมื่อผู้เล่นอีกฝ่ายเขาพูดหยาบมาก็ถ่ายรูปส่งมาเลยครับ
แต่ตรงนี้อีกฝ่ายเขาส่งรูปเข้ามาเราก็ต้องดำเนินการตามขั้นตอนครับ

ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้