GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เกรียนห่อฟ้า

!~-Double•A-~!

• Jr. Member
  • **
เรื่องคือ มันเป็นเพื่อนผมมาได้เกือบๆ1ปี มันชอบเล่นตัวใหม่ แล้วก้เอาตัวใหม่ มาหาผมตลอด จน วันนึ่ง มันเจอผม ผมก้ทักทาย พูดคุยกับมันอย่างดี  แล้วมันก้ขอ ยืมหมวก อวตารผม แลก กะแบตตี้ ด้วยความเป็นเพื่อนผมก้ให้ไป (นี่ครั้งแรกนะ มันคืนผมอยู่) จนมาวันนี้ มันมาขอยืมอีก ผมก้ไว้ใจอีก ครับ แต่รอบนี้ ตามรูป ครับ

g#028 g#027

.P a t c h a :)

• Full Member
จีเอม เขาก็เตือนแล้วเรื่องห่อฟ้า
มันเป็นการตกลงแลกเปลี่ยนกันโดยชอบธรรมทั้ง 2 ฝ่ายคะ
จีเอมเขาจะช่วยได้มั้ยนี่?
 g#020 g#020 g#020

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

• **
-  -  มันมาขอโทษ แล้วเอาของมาคืนแล้ว ผมไม่ไรจะเอาเรื่องแล้ว อะ g#002

.P a t c h a :)

กะดีแล้วที่มันยังมีสามัญสำนึกอยู่บ้างที่เอาของมาคืน
 g#017 g#017 g#017

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

• **
ถ้าจีเอ้มช่วยไม่ได้ ก้ไม่เป็นไรคับ มันมาขอโทดผม แล้ว

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำการลงโทษใบ้ตัวละคร BuddyO-o1 คำนวณเวลาอัตโนมัติข้อหาหยาบคาย

เรื่องกล่องฟ้าทางทีมงานมีการเตือนอยู่ตลอดนะครับว่าไม่ควรนำมาแลกเปลี่ยน
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้