GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากรู้ว่าผิดตรงไหน ??

<aDminRAMA> SilverBorn

• Jr. Member
  • **
  • เกมมาสเตอร์แถสตอเบอllxa@อสุรา.คอม
จีเอ็มมัน บียูเอฟเอฟเอแอลโอ ครับ  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040
เลิกๆกันไป อดีตจีเอ็มแนะนำ 555

Mouser

• Newbie
  • *
ผมว่าจีเอ็มค้างคาวไฟ ปล่อยไก่หลายรอบแล้วนะครับ

ผิดพลาดบ่อยมาก ผู้บริหารควรพิจารณา ได้แล้วนะครับ

อาการน่าเป็นห่วงมาก สุ้ต่อไป takashi

littlehayate

• **

Shinige

• **
  • :>^(( :D จ๊ะ ))^<:
จีเอ็มรุ่นนี้แมร่งไม่มีหัวคิดคับ ปัญญาอ่อนมากคับ ไม่อายเด็กอนุบาลบ้างหรอครับ อยากรู้จริงมาทำงานนี้ได้ยังไงอะ เอาไก่ไปแลกมาหรือครับ หรือใช้ความสามารถ แต่ผมไม่ไม่ได้ใช้ความสามารถแน่นอน ไม่งั้นเรื่องแบบนี้คงไม่เกินขึ้น g#035 g#035

ไลค์ ๆ*-* woon_555 woon_555
ลัคกี้ สตาร์ & โคนาตะจัง

untitled

• Sr. Member
รุ่นอื่นคงไม่เหมือนรุ่นนี้
หวังว่าเกมนี้คงไม่จบเพราะรุ่นนี้ ...

messi191

• Newbie
  • *
จีเอ็มรุ่นนี้แมร่งไม่มีหัวคิดคับ ปัญญาอ่อนมากคับ ไม่อายเด็กอนุบาลบ้างหรอครับ อยากรู้จริงมาทำงานนี้ได้ยังไงอะ เอาไก่ไปแลกมาหรือครับ หรือใช้ความสามารถ แต่ผมไม่ไม่ได้ใช้ความสามารถแน่นอน ไม่งั้นเรื่องแบบนี้คงไม่เกินขึ้น g#035 g#035

ไลค์ ๆ*-* woon_555 woon_555

ปัญญาอ่อนจิงๆ ไม่อ่านให้ดีๆก่อนว่าซื้ออะป่าว จับมั่วๆ ไปเรียนมาใหม่ไป g#030 g#030 g#030

PooM_AE90

• **
จีเอมลงโทษมั่วไปรึเปล่าครับเสียเวลาคนที่เขานั่งเล่นต้องมาโดนแบน เนื่องจากคำว่า "ทำไร" "เอาไร" แค่นี้ มันแปลว่า ซื้อ-ขายเงิน m รึเปล่า ?

ใช้ความนึกคิดของตนเองมันไม่ได้หรอกนะครับ ไม่ใฃ่เด็กๆแล้วอย่างน้อยก้ต้องมีวุฒิภาวะ ระดับนึงนะ ไม่ใช้อะไรๆก็ใช้อำนาจในมือ ลงโทาคนมั่วตั้วแบบนี้
แล้วยังมีหน้าไปสอน พวกอาสาใหม่ๆอีกเหรอครับ ว่าให้ทำตามกฎระเบียบ ตัวเองยังทำไม่ได้เลยนะนี่  จากภาพ ตัวละครที่ ชื่อ OMessiOo ไม่ได้ทำความผิดแต่ประการใด แล้วการเรียกชื่อ กิงๆ น่ะมันหมายถึง ตัวละคร  OMessiOo รึเปล่าคุณก้ไม่่รู้ แบบนี้ควรจะพิจารณตัวเองนะครับ ว่าสมควรเป็น จีเอ็มไหม

g#025 g#025 g#025

burana

• Newbie
  • *
 woon_o_oจีเอ็มลองพิจารณาบทลงโทษใหม่นะ น่าให้ความยุติธรรมกับผู้เล่นบ้างนะ..ถ้าเขาผิดจริงค่อยว่าไปอย่าง อ่านไปอ่านมาเขาไม่ผิดนะ woon_o_o

messi191

• Newbie
  • *
 woon_angry woon_angry woon_angry ควรปรับปรุ้งล่ะจีเอม คนทำผิดที่ทหารบอม ไมไม่จับ แค่คนที่ผู้ อืมๆ ดันโดนจับ g#040 g#040

TAMA

• Sr. Member
ก่อนอื่นทีมงานต้องกราบขออภัยสำหรับความผิดพลาดที่เกิดขึ้น ซึ่งจะดำเนินการแก้ไขให้ดังนี้

ตัวละคร oOMessiOo ปรับบัฟเวลาติดคุกเหลือ 1 นาที
ตัวละคร oOo.Nz..lovely.oOo ปรับบัฟเวลาติดคุกเหลือ 1 นาที

ขออนุญาตล็อคกระทู้ครับ