GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

น้องๆ ช่วยเลือกทีคับ

โพลล์

1 ลายTribal โหดๆ สไตท Gangster
28 (73.7%)
2 ลายสไตท yakuza 1
2 (5.3%)
3 ลายสไตท yakuza 2
2 (5.3%)
4 ลายดอกไม้กราฟฟิึค
6 (15.8%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 38

Killer_king

• Newbie
  • *
พอดีจะเพ้นรองเท้าเล่น สีมันเหลือ  แต่ไม่รู้จาเอาลายแบบไหนดี เลยมาสำรวจตลาดหน่อยว่านิยมแบบไหนกัน

2

3

4

ปล.ขอบคุณทุกท่านที่มาแสดงความคิดเห็นนะคับ   g#031

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • Jr. Member
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
เอาแบบแรกแบบไม่มีตัวหนังสือได้มะ โครงกระดูก น่ารัก  woon_love

Killer_king

• Newbie
  • *
เอาแบบแรกแบบไม่มีตัวหนังสือได้มะ โครงกระดูก น่ารัก  woon_love

อ่อ  พอดีตัวหนังสือเป็นชื่อของคนที่สั่งทำหน่ะ 

ปล.ยังไงก็ช่วยๆ โหวตกันหน่อยเน้อ  ขอบคุณทุกคอมเม้นคับ  woon_sad1

Killer_king

• Newbie
  • *
พอดีงานเพ้นของผมเป็นงานแฮนเมดหน่ะ  ฉลองปรับปรุงร้านใหม่หลังผ่านน้ำท่วม (แป่ว~ g#037

มีทั้งคนรู้จักมาสั่งทำ และก็จะทำขายด้วย  ก็เลยอยากรู้ว่า ชอบแบบไหนกันมั่ง    g#031

LLอUหื่u.

ลายหนึ่งกับลายสี่อะครับ สวยมาก

PETDO   FAIL   DRAMA   

Chogie.z

• Hero Member
  • `กิ้กี้ ♥

T0Nz

1 กับ 4 สวยครับ ไฮคอนทราสทั้งคู่ ขาวกับดำตัดออกมาเด่นสุด ๆ

2 กับ 3 รายละเอียดเยอะไป ใช้สีเทาด้วย ไม่ค่อยเด่นเหมือน 1 กับ 4 เลยไม่ค่อยชอบเท่าไหร่ครับ

# Зρ_ησω

• ยิ้ม..หน่อยสิมึง :]

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Killer_king

• Newbie
  • *
ร้านอยุ่ที่ไหนอะ

อ่อ  ผมทำร้านออกแบบเล็กๆ กับเพื่อนหน่ะคับ  ทำงานแฮนเมดขายกัน  ส่วนมากผมก็รับออกแบบไปทั่วแหละ บางทีก็ฝากขายตามร้านรองเท้าทั่วไปแหละคับ       ผมยุลพบุรีนู้น  เหอะๆ     จะลองหัดทำกันดูมั้ยละคับ  เดะเผื่อจะให้ข้อมูลพวกการใช้สี เบอร์พู่กันให้